Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥-Forum Của Thần Dân 8a14 [P]ro Thân Iu !!!-♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
luckystar
Thiên Thần Tập Sự
Thiên Thần Tập Sự
luckystar

lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!   lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! EmptyTue Mar 11, 2008 9:13 pm

Tik4ever
Thiên Thần Cupid
Tik4ever

lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!   lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! EmptyTue Mar 11, 2008 9:41 pm

sao em hg có tém nào hít bùn ghia , ít thí mặt wớ Sad
có mí tấm em post có ng xoa mất tiu òi, hình như ko có mặt em trên đây vậy
Question Crying or Very sad
nhocnguyen
Thiên Thần Cupid
nhocnguyen

Nữ
Đến từ : tổ 6 pro,7a8 thân iu,tranvanon iu dấu,quận 1 giàu có, vn cùi bắp,trái đất...........
Job/hobbies : hs!!

Bài gửiTiêu đề: Re: lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!   lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! EmptyWed Mar 12, 2008 7:55 pm

còn nhìu lém muh! sao thầy hok post lên hít đi?!
http://360.yahoo.com/khoinguyen_91
luckystar
Thiên Thần Tập Sự
Thiên Thần Tập Sự
luckystar

Bài gửiTiêu đề: Re: lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!   lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! EmptyWed Mar 12, 2008 8:02 pm

hiz... hình nhìu lém đóa!!!!!!!!!!!!! Sad sao post hết nỗi........
nhocnguyen
Thiên Thần Cupid
nhocnguyen

Nữ
Đến từ : tổ 6 pro,7a8 thân iu,tranvanon iu dấu,quận 1 giàu có, vn cùi bắp,trái đất...........

Bài gửiTiêu đề: Re: lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!   lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! EmptyThu Mar 13, 2008 3:54 pm

lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! IMG_875976hinh em với co tram anh nè
nhocnguyen
Thiên Thần Cupid
nhocnguyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!   lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! EmptyThu Mar 13, 2008 3:56 pm

típ nà
lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! IMG_542542
luckystar
Thiên Thần Tập Sự
Thiên Thần Tập Sự
luckystar

Bài gửiTiêu đề: Re: lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!   lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! EmptySun Mar 16, 2008 12:19 pm

ham hố ___hok chửa con see hok đc àh!!!!!!!! Shocked
hok post phụ thầy mà còn bình luận àh Crying or Very sad
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

Bài gửiTiêu đề: Re: lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!   lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! EmptySun Mar 16, 2008 4:07 pm

ax hình thầy dữ hết! bắc em post ! post cái dzề
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

Bài gửiTiêu đề: Re: lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!   lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! EmptySun Mar 16, 2008 4:42 pm

lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! Evil
lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! Dep
lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! Khai
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

Bài gửiTiêu đề: Re: lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!   lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! EmptySun Mar 16, 2008 4:43 pm

xí xí tấm cuối là ác wy~ đường phố ah'!! hehehe Smile Very Happy Laughing Killer
luckystar
Thiên Thần Tập Sự
Thiên Thần Tập Sự
luckystar

Bài gửiTiêu đề: Re: lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!   lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! EmptySun Mar 16, 2008 4:52 pm

[img]https://8a14pro.forumvi.com/forum-f3/lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! Img_0024[/img]
con ma đi chung zới zới ác wỷ nè cái này goi là wỷ.................c............á.........
tự thêm zô nha các bạn
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

Bài gửiTiêu đề: Re: lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!   lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! EmptySun Mar 16, 2008 4:54 pm

choy oy~~~ thêm thì thêm!:wy~.....cái dễ thương !
hehehe
luckystar
Thiên Thần Tập Sự
Thiên Thần Tập Sự
luckystar

Bài gửiTiêu đề: Re: lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!   lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! EmptySun Mar 16, 2008 6:56 pm

ặc ặc!!!!!!!dễ thương nỗi jỉ............. Smile
ham hố thấy mồ Very Happy
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

Bài gửiTiêu đề: Re: lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!   lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! EmptyMon Mar 17, 2008 5:54 pm

phải oy` ham hố dzậy mới nói chuyện với thầy khải này chớ!! (thấy muh ớn)
nhocnguyen
Thiên Thần Cupid
nhocnguyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!   lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! EmptyMon Mar 17, 2008 6:26 pm

ủa chưa post hình hum thứ 7 huh?
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

Bài gửiTiêu đề: Re: lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!   lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! EmptyTue Mar 18, 2008 4:49 pm

ax !!! chừa tấm kia ra nghen !!! thầy mà post lên!!! là chít với em áh!!!
B4nh [K]ut3
Thiên Thần Hoàn Hảo
Thiên Thần Hoàn Hảo
B4nh [K]ut3

Nữ
Job/hobbies : So` tu +)an^`
Humor : û\/ ø uï Ï Ñ ü þ ñ ÷ Ø × Ü ª Þ ß « ¬ µ ¶ · ¹ ©

Bài gửiTiêu đề: Re: lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!   lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! EmptyThu Mar 20, 2008 10:05 pm

CÔng nhận: Hjnh` kute lém! Aj cũg kUte!
P/S thầy "ma câm" : Thầy ham hố wá! HÉhé! CHụp hình từa lưa! Háhá
http://7A8pro.forumn.org
luckystar
Thiên Thần Tập Sự
Thiên Thần Tập Sự
luckystar

Bài gửiTiêu đề: Re: lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!   lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! EmptyMon Apr 07, 2008 11:07 pm

Thời gian trôi qua mau, chỉ còn lại những kỷ niệm
Kỷ niệm thân yêu ơi, sẽ còn nhớ mãi tiếng thầy cô
Bạn bè mến thương ơi, sẽ còn nhớ những lúc giận hờn
Để rồi mai chia xa lòng chợt dâng niềm thiết tha
Nhớ bạn bè, nhớ mái trường xưa.

Đặt bàn tay lên môi giữ cho tiếng nấc nghẹn ngào
Thời gian sao đi mau, xin hay ngừng trôi
Dù vẫn mãi luyến tiếc khi đã xa rồi
Bạn bè ơi vang đâu đây còn giọng nói tiếng cười
Những nỗi nhớ niềm thương gửi cho ai.

Nếu có ước muốn trong cuộc đời này
Hãy nhớ ước muốn cho thời gian trở lại
Cho bao khát vọng, đam mê cháy bỏng
Sẽ còn mãi trong tim mọi người
Để tình yêu ước mơ mãi không phai.

Nếu có ước muốn trong cuộc đời này
Hãy nhớ ước muốn cho thời gian trở lại
Bên nhau tháng ngày, cho nhau những hoài niệm
Để nụ cười còn mãi lắng trên hàng mi
Trên bờ môi và trong những kỷ niệm xưa.

nhớ các học sinh wớ đi. bài này là kỉ niệm cuối cùng zới các em nha. hix hix hix
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!   lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!! Empty

lúp chúng mình nè pà con ui !!! cái này là kỉ niệm với các thầy cô đóa!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang