Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥-Forum Của Thần Dân 8a14 [P]ro Thân Iu !!!-♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

RaDiO 7a8-ThÔnG đIệP iU tHưƠnG[sTaTiOn 1]

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
bE_dAu
Thiên Thần Cupid
bE_dAu

Nữ
Job/hobbies : Student
Humor : .........

RaDiO 7a8-ThÔnG đIệP iU tHưƠnG[sTaTiOn 1] Empty
Bài gửiTiêu đề: RaDiO 7a8-ThÔnG đIệP iU tHưƠnG[sTaTiOn 1]   RaDiO 7a8-ThÔnG đIệP iU tHưƠnG[sTaTiOn 1] EmptySat Apr 19, 2008 12:08 pm

♪♪♪ RaDiO 7a8 [sTaTiOn 1] ♪♪♪

Có nhưng tình cảm thật chân thành
Có những tình bạn rất đẹp
Có những lúc cảm xúc dâng
trào không thể nói nên lời …………

Và có những thông điệp yêu thương,ngọt
ngào muốn được gửi đến nhau qua:

rAdiO 7a8-ThÔnG đIệP yÊu tHưƠnG [sTaTiOn 1]

rAdiO kỳ nài sẽ là kỳ đầu tiên ^^

rAdiOs là cầu nối
– là thông điệp làm nên và gắn chặt hơn tình bạn

nếu bẠn đc
nhận một trong những bài hát sau thì hãy mĩm cừi

vÌ bạn
đang đc ngừi khác thể hiện tình iu wa các giai điệu ngọt ngào

~oOo~

bE_dAu: Xin chào tất cả các mem thính
độc giả iu mến,người đang nói với các bạn là Dâu và người đang rất mún nói là…p3’
Hô ^^

p3’ Hô:
Chậc…đến fần Hô nói chưa Dâu?...Dành nói wài ^^!

À zâng, chào mừng đến zới rAdiO 7a8-sTaTiOn 1….và sau đây là…à,là gì Dâu
nhờ?!

bE_dAu:
Tèn…. Tèn… tèn mở màng cho rAdiO kì này sẽ là iu cầu của bẠn Manh

Bạn Manh dễ sương kũa chúng ta mún gữi đến P3' "mì gói UPU"
bài hát Lúc mới yêu do Phương Vy hát với lời nhắn Chúc phương có
mùa hè sắp tớ thật vui vẻ, we are bestfriend forever!!!!!!!! ….

Và ngừi bạn của chúng ta gữi đến bạn Lee Young See một giai điệu ngọt ngào A never ending dream của Cascada

P3’ Hô: Tình bạn là một thứ món quà vô giá Dâu ha. Tình bạn mang đến cho ta những niềm vui bất tận,chia sẻ với ta những nỗi buồn và luôn là tia nắng chiếu sáng ta trong mỗi cơn mưa.
bE_dAu: chúng ta đều có những người bạn
rất tốt,những ng` bạn địch thực cạnh bên,hãy luôn mở rộng trái tim mình,
đón nhận tình cảm được trao và trao đi những điều tốt đẹp hơn…

p3’ Hô:hãy trân trọng những ng` bạn ấy,trân trọng tình bạn này,vì một mai biết đâu ta vô tình đánh mất tình bạn đó nhưng có một điều rằng,ta không thể quên được tình bạn đẹp đẽp ấy
bE_dAu: bạn See tè ju wý muốn gửi ca khúc Người trong mộng của ca sĩ đang đc teen ju thiz là Phạm Quỳnh Anh tới các ban Thư , Nguyên, Khanh với tin nhắn đáng yêu: chúc mong See , Thư, Nguyên , Khanh luôn là bạn thân , trên cả
tuyệt vời …….

P3’ Hô:See cũng gữi đến cho bạn Manh bài hát trên với lời chúc Manh có 1 mùa hè thật sảng khoái bên gia đình và bạn bè ……

bE_dAu:Ngừi thứ 4 đoá chính nà Hải Nam mún gữi đến 2 kon gái của bạn ( Minh Vi và Phương Uyênvà những đứa bạn thâncủa Nam bài hát Could it be của Christy với thông điệp ju sương Bài này koi như là lời nói của tớ chúc mọi người hãy vui vẻ và luôn mãi mãi là bạn bè của nhau như chưa bao giờ cách xa nhé ……..

Tít tít tít...

p3’ Hô: Í, có tin nhắn tới nữa kìa, mở ra xem là của ai đi Dâu!
bE_dAu: À à,lại thêm một tin nhắn iu thương nữa muốn chia sẻ với chương trình kìa, để Dâu đọc nha:

"Tớ là p3' lÒi,
Nay thấy kái chương trình RaDiO này hay hay,tớ cũng bon chen chút tâm sự của mình,muốn gửi đến người ý (ai chắc mọi ng` cũng bik oy` ha) bài Love Paradise của Minh Trang với vài đìu mún nói với bé Bi:
Bé ơi, vừa rồi đã có nhìu chuyện hg hay đến với tụi mình. Pi bik là pi có lỗi rất nhìu, vì pi mà bi ra nông nỗi này. Pi bik lỗi nhìu rồi, pi xin lỗi nhìu lắm cơ!! Remember that I always love U. Our Love will last forever, believe it "

p3’ Hô:
" vả bạn lÒi iu quý muốn tặng cho bộ 4 ca khúc rất đc ju thix và ý nghĩ của teen pop star Hannah Montana-True friend: Nguyên, See, Thư ơi, nhân dịp có dụ gửi lời iu thương này, tao nhớ ngay đến 3 đứa bây_ những ngừi bạn wonderful của tao. Tụi mình đã lun sát cánh bên nhau trong những lúc bùn, khó khăn nhất. Và tao mong tụi mình sẽ vẫn như vậy, không có gì thay đổi đc tình bạn của tụi mình: Bộ 4 . Tao iu tụi mày nhìu lắm. Forever nhá...!! Khanh"

bE_dAu: “Yêu làm chi,lệ hoen bờ mi….”
p3’ Hô: Chậc…sao lại hát nhảm thế, bộ Dâu mới thất tình àh?
bE_dAu: Bậy…làm gì có…chỉ là…câu hát đó,là hoàn cảnh của một ng` bạn thân của tụi mình bây giờ đó…
p3’ Hô: À,Hô hiểu rồi…ng` xưa thường nói yêu là chết trong long một chút, Dâu nhỉ?
bE_dAu: Ừ…yêu là khổ,những khổ cũng fải yêu…hình như ko iu ko đc hay sao ấy…Thoy,vào chủ đề định nói đi…đi long` vòng wài,làm
các bạn chờ kìa..

p3’Hô: Hok để các bạn chờ đợi típ theo nà bạn Ken với bài hát Không Còn Tình Yêu - Kendy ft. Lingii và bài Anh sẻ quay vể của Weboys cho bạn Minh VIlúp7A14 với thông điệp thương ju Vy à, dù có chia tay, dù 2 ta có wen ai, dù em ko còn iu anh nữa
hay dù em có ghék anh, anh vẫn chắc rằng anh lun chỉ iu mình em thoy. Anh sẽ đợi em đến khi nào em là vy của khi trước và khi đó, chắc chắn Anh Sẽ Way Về ! Anh yêu em, Vy à !

♥---------(¯“v”¯)---K.¡.V---(¯“v”¯)-------------♥
Kiên mãi Iu Vy

Bíp bíp bíp....
YOU HAVE ONE MESS...LOADING...
bE_dAu: Lời yêu cầu tiếp theo là của p3' Ngỗng. Ngỗng muốn gửi ca khúc Bảy sắc cầu vòng đến:

@meo vi meo la nguoi ban dau tien cua Ngong, Ngong co the noi rat nhiu chin dzoi meo
@tu cam: khong thik cai giong het to cua tu, khong thik tinh' mit uot cua tu. Nhung thik moi lan tu gian du vi co dua dung den Ngong, thik cach tu doi xu voi Ngong
@tam de: thik cai nhau voi tam va thik choc tam, mat tam gian thi rat so nhung rat it gian khi Ngong choc ma hay cuoi dung hok?
@osin ho: nhin mat ho rat mac cuoi choc ho rat vui tuy ho de gian hon may dua khac nhung van hay cuoi voi Ngong
@ma nguyen: rat nhiu chin xay rakhi ma ngoi gan con va co dinh dang den
nhau va ma rat de thuong nua
@all: iu tat ca nhiu nhiu nho tat ca nhiu nhiu

p3’Hô:Nhóc nguyên mún gửi đến toàn thể mem 7a8 bài Cry On My Shoulder của Super stars với thông điệp iu thương: Khi bạn bùn lun có tôi bên cạnh,các bạn hãy tâm sự cùng tôi nhé. Bạn của các bạn!

bE_dAu: Và Cry On My Shoulder cũng là ca khúc kết thúc chương trình tuần này. Dâu và Hô hy vọng tất cả những ai đang nghe,đã nghe,sẽ nghe Station 1 này,sẽ có một weekend thật là dzui ha.
p3’Hô:
Các bạn ju wý,dạo gần đây điểm số đôi lúc ko như các bạn mong mún fải hem?...đúng là điểm thấp lè tè,thì hok đc zui tí nào hết. Nhưng đừng có mãi ủ rũ như thế,mình fải làm gì đó để vượt lên chính mình chớ,fải làm gì đó để kéo điểm số lên lại chứ nà...Tất cả những gì bạn cần là một tinh thần thoải mái,sảng khoái để tập trung vào việc học...Vứt cái nỗi bùn đó đi chỗ khác đi nha
bE_dAu: Còn với những bạn đang dính vào chuyện tỉnh củm thì Dâu nghĩ các bạn fải fân chia việc học và tình củm ra 2 bên,khi học là học hết năng suất,còn khi đi chơi với ng` ý thì cứ bình thường,đừng wá căng thẳng bởi chuyện này nọ,fải tận dụng những ngày cúi năm hạnh fúc chớ ^^...

bE_dAu+p3’Hô: E hèm...hai ngừ nài nói nhìu oy`...giờ xin chào tạm biệt pà kon cô bác nhá....íh wên nữa...Theme music chương trình tuần này là ca khúc: "A better day" remix
Đúng rồi....A better day...will come to us ^^

Được sửa bởi bE_dAu ngày Sat Apr 19, 2008 5:01 pm; sửa lần 3.
http://www.hpfo.net
nhocnguyen
Thiên Thần Cupid
nhocnguyen

Nữ
Đến từ : tổ 6 pro,7a8 thân iu,tranvanon iu dấu,quận 1 giàu có, vn cùi bắp,trái đất...........
Job/hobbies : hs!!

Bài gửiTiêu đề: Re: RaDiO 7a8-ThÔnG đIệP iU tHưƠnG[sTaTiOn 1]   RaDiO 7a8-ThÔnG đIệP iU tHưƠnG[sTaTiOn 1] EmptySat Apr 19, 2008 3:29 pm

cam on pe dau pe ho da tao nen nhip cau tinh ban nay
cam on pe see pe khanh pe ngong da gui cho em nhung bai hat that hay!!
moahz moahz iu moi ng nhiu...........
http://360.yahoo.com/khoinguyen_91
nhocnguyen
Thiên Thần Cupid
nhocnguyen

Nữ
Đến từ : tổ 6 pro,7a8 thân iu,tranvanon iu dấu,quận 1 giàu có, vn cùi bắp,trái đất...........
Job/hobbies : hs!!

Bài gửiTiêu đề: Re: RaDiO 7a8-ThÔnG đIệP iU tHưƠnG[sTaTiOn 1]   RaDiO 7a8-ThÔnG đIệP iU tHưƠnG[sTaTiOn 1] EmptySat Apr 19, 2008 3:38 pm

+ nhan tien em mun gui cho nhung ban neo dang that vong hay gap chien kho khan, cam thay co don, cam thay bi guc nga bai hat someone's watching over me cua hilary duff: loi bai hat coa noi la " hay tin vao chinh ban va ban se " bay cao", loi noi cua moi ng chang la gi....... hay lang nghe trai tim cua ban........"
+ bai hat thu 2 la bai I still belive cua mariah carey em mun gui den " ng-muh-ai-cung-bit-la-ai-doa"
http://360.yahoo.com/khoinguyen_91
bE_dAu
Thiên Thần Cupid
bE_dAu

Nữ
Job/hobbies : Student
Humor : .........

Bài gửiTiêu đề: Re: RaDiO 7a8-ThÔnG đIệP iU tHưƠnG[sTaTiOn 1]   RaDiO 7a8-ThÔnG đIệP iU tHưƠnG[sTaTiOn 1] EmptySat Apr 19, 2008 4:56 pm

Dâu cũng thanks thanks thanks pé See với p3' lÒi nhìu lắm lun,cám ơn vì đã tặng Dâu bài hát hay và ý nghĩa như thế....bik nói sau đc nhỉ? Iu bộ 4 nhứt cơ :">

À,nhóc nà,iu cầu của nhóc sẽ được fát vào Station 2 nhá ^^
http://www.hpfo.net
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: RaDiO 7a8-ThÔnG đIệP iU tHưƠnG[sTaTiOn 1]   RaDiO 7a8-ThÔnG đIệP iU tHưƠnG[sTaTiOn 1] Empty

RaDiO 7a8-ThÔnG đIệP iU tHưƠnG[sTaTiOn 1]
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» RaDiO 7a8-ThÔnG đIệP iU tHưƠnG[sTaTiOn 2]
» [RaDiO 7a8]ThÔnG đIệP iU tHưƠnG