Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥-Forum Của Thần Dân 8a14 [P]ro Thân Iu !!!-♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
bE_dAu
Thiên Thần Cupid
bE_dAu

Nữ
Job/hobbies : Student
Humor : .........

Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! Empty
Bài gửiTiêu đề: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptySat Apr 19, 2008 5:32 pm

Dạo gần đây,nhìu bạn nữ lúp mình hg đc tươi tỉnh cho lắm...vì rất rất nhìu lí do nhưng một trong số chính đó...lờ vì điểm số?!...
Tất nhin là điểm hg cao,hg đc tốt thì ai lại ko bùn?....nhưng tại sao lại bùn wài như zậy chứ? Bùn wài,ủ rũ wài và trách rằng tại cái nắm lớp 7 là cái năm tồi tệ,wái wỷ....blah blah blah....thì đc cái gì chứ?....Bây giờ thay vì mí bạn íh cứ ngồi mà bùn rầu,thì nhìu ng` khác đã vượt cái vèo lên mặt mình oy`...rồi làm gì cũng sợ hg đc kết wả cao....roy` lại bùn....^^"

Con gái-phức tạp? Đúng
Con gái-khó hỉu? Đúng
Con gái íu đuối?- Hg đúng
Con gái hg thông minh?- hg đúng
Con gái chỉ bik bùn roy` khóc?- chưa chắc àh

Thiệt tình áh! Dâu hỏi mí bạn nghen,mí bạn làm bài hg đc,điểm hg cao có fải tại cái năm lớp 7 này hg? Các bạn bùn, tại cái năm lớp 7 này hả?...Hg hg hg đúng....lớp 7-đi học ai cũng fải trải wa chớ bộ,hết lớp 6 lên lớp 7 goy` lại bò lên lớp 8....cứ thế mà đi lên chớ...Mí bạn fải nhìn lại chính mình áh. Nhìn lại xem cái cách mình học đã đúng chưa? Mình học để có kiến thức,có hiểu biết,để làm được bài kt.....v...v... Hay là học để đối phó,học để có điểm roy` điểm thấp lại đi xin điểm,bùn,khóc?!!! Mí bạn đã cố gắng học hết khả năng của mình chưa?...Đã nghiêm túc học chưa? Chưa chắc đìu này đc hầu hết thực hiện,right?
Điểm thấp,điểm kém....và nói chung một vài thứ trong học tập làm mí bạn bùn đổ cho tất cả năm lớp 7 à?...Why? Tại sao nhìu bạn trong lớp mình đó,cũng con gái đó,cũng như mình hoy,tại sao mí bạn đó lại học tốt? Điểm cao? Huh? Nhìn lại chính bản thân mình đi mí cậu....tại sau Dâu nà,hồi đầu năm,điểm thấp như cái zì áh...lẹt đẹt 8 phẩy mấy à...mà sao wa HK 2 lên đc tận 9.5 9.6 goy` đâu fải mình Dâu, như chị Hương Thu íh, học trong lớp có nổi bật gì đâu mà tháng zừa rồi hạng nhì đó (hg fải khoe àh)...See that?
Bik là nhìu lúc trong bài kt có một số điểm bị trừ làm mí bạn tức lắm,đúng hg? Nhưng níu đúng thì thầy cô đã đâu trừ làm gì. Fải có sai,thầy cô mới dám trừ chớ....Mà thầy cô trừ đúng hay trừ sai? Níu sai thì mí bạn đã đi kiện lại từ lâu oy`....thầy cô trừ đúng chớ hg có trừ sai...mà tại sao lại trừ? Tại mình,mình làm thiếu đầu thiếu đuôi,wên chỗ này sai chỗ nọ...chỉ tại cái ẩu,cái chủ quan của mình...cái suy nghĩ mình-đúng-mà!!
Dâu nói cái này,hg fải là trách gì các bạn..,,vì Dâu cũng có lần từng như thế nhưng đó là một thời đã wa oy`, Dâu ngồi ngẫm nghĩ...tại sao năm ngoái mình tốt lắm mà, mình đâu fải là đứa học dở đâu....roy` bắt đầu một công cuộc "đổi mới" tình hình học tập lìn...kết quả HK 1 thì hg như Dâu mong chờ gì mấy nhưng cũng đỡ hơn những tháng đầu rất nhìu...đìu đó bắt đầu làm Dâu thấy phấn chấn hơn...và cố gắng hơn nữa....Mà mới đây,lại bị xơi 2 con 8 đau đớn nữa chớ....But anyway....never give up.....fải nhìn lại mình...cố lên nữa....Mình còn có thể làm đc nhìu hơn như thế mà ^^

Đúng là tụi mình học lớp chọn có bị áp lực nhìu từ thầy cô,điểm số,gia đình và cả mí "anh,chị" giám thị nữa....nhưng đâu fải tụi mình hg có niềm vui đâu? Lớp trường lớp mình-Kiên vui tính,hài,khoái làm trò cười cho cả lớp fải cười sặc sụa...Roy` cũng nhìu chịn vui khác nữa,cũng nhìu niềm vui ở cái lớp 7a8 này chớ bộ. Như cái lần đi manga garden nà,vui quá trời lun,đi thì sớm còn về thì tối thui...đứa nào cũng mệt gần chết nhưng mà vui. Goy` lần đi sinh hoạt HĐNGLL nữa,cô Hằng bao trà sữa cho gần bốn mươi mấy đứa đó...Hay mí bạn còn nhớ mí tuần có thầy cô giáo sinh thực tập nữa đó...vui ha...
Đấy,đâu fải năm lớp 7 là cái năm tồi tệ đâu,cuộc đời là thế,có vui thì fải có bùn,có thành công thì có fải thất bại nhưng đìu wan trọng là mình fải nhìn nhận sự việc một cách đúng đắn...
Hoy nói mỏi miệng oy`....hg nói nữa...giờ mún nghe ý kín của mí u àh ^^
http://www.hpfo.net
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptySat Apr 19, 2008 6:46 pm

Dâu nói cũng đúng, học vì đ số hok tốt chút nào.Chúng ta đã làm bài văn nghị luận về học tập nàk, "học là để típ thu kiến thức" hok fải để đối phó. Đôi lúc tớ bị học đối phó vì áp lực từ Ba mẹ mọi người,... tớ tứx lắm nhưng ráng kìm chế để hok như thía nữa và dần dần tớ thành công.Điều tớ wan tâm nhất đó chính là học lực và bản thân mình đã nắm vững dc kiến thức cơ bản hay chưa để ròy còn cứu chữa...?blah...blah..cứ thế nó trở thành thói wen giúp ta học tốt hơn nữa, right?
Idea Idea Idea Idea
http://360.yahoo.com/sweet_loveyou126
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptySat Apr 19, 2008 9:01 pm

nói thật cái nội dung topic nài T tạo ra giống mình lắm!! nhưng nhìu lúc cũng đã nghĩ dzậy!!! mà lại thấy ko thể như dzậy!!! đã cố hết sức!!!! mà điểm vẫn vậy!!!! mấy bạn nói bùn thì phải bit vương lên!!! bit cố gắng!!! đúng điều đó rất đúng với mọi người mà có lẻ chưa đến với mình!!!!! mỗi lần mấy ban bị điểm kém!! thì gia đình sẽ làm ji?!!! đánh bạn!!! la bạn!! thậm tệ hơn là chửi bạn!!!( cai nài mình đã nghe vài người bạn đã nói thế).. còn mình, mình mong dc cái đánh thật mạnh khi mình bị điểm kém hơn là một vài câu nói của ba mẹ@@@ có thể theo mấy bạn câu nói đó rất nhẹ nhàng : học hành dzậy đó! sao kì dzậy!!!v.v
nhưng đối với mình nó nặng lắm, có lẽ từ nhỏ ba mẹ gia đình chỉ có 1 người đánh mình!!!! bởi dzạy việc học rất wan trọng mà điểm số thể hiện cho việc học đó!!!!
torng trường mấy bạn còn có người để tâm sự!!! hay ít nhứt là ngồi nghe các bạn nói mà các bạn có thể tin tưởng ngưới đó!!còn mình thì sao chứ!! cái nổi bùn vì điểm vì bạn vì gia đình nó cứ ám ảnh mình!!!! chắc thứ hai khi các bạn gặp mình sẽ có một câu nói : mài sao dzậy see!!!
nhìu người nói mình y như bà cụ non lúc mưa lúc nằng!! lúc vui lúc bùn!!! khi mấy bạn vui thì mình cũng phải nở nụ cười chứ!!! mà nụ cười dzả tạo của See ko có tồn tại mãi đau!!!! vì vậy nó cũng trở về trạng thái ban đầu của nó là bùn
Manh bảo mình đã từng làm văn!!! phải bài văn ấy!! nó nói vè sự kiên trì, học tập!!! phải khi đọc 1 bài văn thấy trước những thành quả đó thật ham hả!!! phải ai cũng vậy!!!!nhưng để đạt dc cái đó ta phải trải wa nhìu , rất nhìu sóng gió!!! và mình đang vấp phải cái sóng gió đó!!!! mình rất mún từ bỏ, bun xui nhưng mà các bạn đừng lo!!!! mình sẽ ko buôn xui đâu!!! mình sẽ vượt wa sóng gió nài!!! mình hứa!!!!
bE_dAu
Thiên Thần Cupid
bE_dAu

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptySat Apr 19, 2008 9:47 pm

Hg giống sao đc zì cái topic này một fần là nói nhằm zào Si mà...zà một zài bạn nữa (ai thì tự bik,hg niu tên ^^)
Si àh,u nói hơi bị zô hợp lí một tí...đã cố hết sức nhưng điểm zẫn zậy?!...ko có chuyện này,hỉu ko? Tại sao huh? Vì nếu đã cố hết sức,có thể,điểm ko cao như những thiên tài trong lớp thì cũng khá hơn chứ ko thể nào mà zẫn zậy cả...nếu mà u nói như zậy,có nghĩa là u cố hết sức nhưng đã đúng cách chưa? Cách u học áh,học như thế nào?...Có thể u hg thông minh,nhưng Dâu thấy u là ng` chăm chỉ,bik cố gắng thì tại sao hg cần cù hơn để bù cái khoảng thông minh mình ko có đấy?! Không fải chưa đến với u,mà đã rất nhìu lần đến với u roy`chỉ tại u ko nắm bắt thấy nó,u cứ bùn,cứ này nọ nên làm sao mà thấy nó...Tươi tỉnh lên,tỉnh táo lên thì mới có cơ hội để vươn lên chứ. Hỏi nha,có ai "bùn ngủ" mà vươn lên đc hg?....Vươn lên là sao?Là trước hết mình fải sáng suốt,coi lại coi mình đã làm tốt zà chưa tốt những zì...tip theo là tỉnh táo chọn một con đường đúng đắn để bước đi,zà cúi cùng là nỗ lực để bước đi (có thể u sẽ hg bước,thì cùng lắm là lê bước zậy =)) ^^)....mỗi ng` có nhìu cách khác nhau để nỗ lực,để mà bước đi, u chỉ cần chọn cái cách mà u nghĩ là tốt nhất...à, wên nữa,ko thể thíu một ng` bạn đồng hành ^^
Để coi mỗi lần bị điểm kém gia đình sẽ làm gì Dâu ta?....À,có gì đó bùn lắm thoáng qua ánh mắt của mẹ,ba thì trầm ngâm đi chỉ nói "con hg fải là đứa học dốt đúng hg? Vậy thì cố gắng lên. Những lỗi này ko đáng để sai,nhớ lấy mà đừng sai nữa"...còn ông thì ko la,ko mắng,chỉ nhìn Dâu goy` cười nhẹ nhàng "Như zậy là hư lắm,ko có ngoan"....=)) ông Dâu cứ làm như Dâu còn con nít lắm hg bằng....may là Dâu hg bị đánh hay mắng áh...Mà đâu fải ai cũng đc như thế,ba mẹ có ng` này ng` kia...ai mà chẳng thương con mình,mún con mình cũng fải = con ng` khác chứ nhưng mỗi ng` thương con ở những cách khác nhau,đâu ai giống ai!! Mẹ Si nói thế,trong cái nói đó là cả một nỗi buồn đó chứ,uh Dâu bik...Dâu hỉu mà...Nặng,ừ thì đúng là nặng thật...nhưng cái nặng đó mún nhắc nhở,cảnh cáo,khuyên nhủ mình fải cố gắng hơn nữa,chứ hg fải chỉ đạt đc kết wả đó. Cái nặng đó bao gồm tình iu thương,bao công sức lao động vất vả ba mẹ làm lụng để nuôi mình ăn học mà...Nếu u bik nghĩ như zậy thì u fải học cho ra hồn vào...Đúng,bik nghĩ như thế,nghĩa là bik nghĩ đến ba đến mẹ nhưng chỉ bik thoy thì ko đủ,fải hành động cho ba mẹ thấy chứ,fải chứng tỏ thực lực của mình cho ba mẹ bik: "con là con gái của mẹ,hg thua ai hết" thì đó mới có nghĩa là mình thực sự iu ba mẹ mình...
U nói điểm số thể hiện việc học,vậy điểm u kém,thì u nên xem lại coi cái cách u học áh,cái việc u học đã tốt chưa?...Điều đó sẽ cho u thấy u đã cố hết sức chưa
Chuyện có ng` tâm sự hay ko là u nói ko đúng >"<...Bên cạnh u có rất nhìu bạn bè,đặt biệt có cả bộ 4 nữa chớ....Nhất là Dâu,lun sẵn sàng lắng nghe những gì u tâm sự,u nói....mà u có làm đc đìu đó chưa mà bảo là hg ai tâm sự với u?....Lúc gặng chuyện thì u bảo u nói thì cũng hg hỉu đc ji` đâu,nói làm cái jống ji`?! >"<...U ko nói thì sao bạn bè hỉu,huh? U nói u tin tưởng,nhưng u đã thật sự tin tưởng một ng` bạn nào đó hết lòng chưa? CHƯA!Chưa hề...U sợ,cứ sợ,cứ lo lắng này nọ,ko dám thổ lộ hết mình cho ng` bạn đó bik thì làm sao có thể nói là u tin tưởng ng` ta, trong khi ng` ta lại vô cùng tin tưởng u,tin u là u lun xem ng` ta là bạn thân,là ng` đáng để u tin cậy! U bik níu ng` bạn đó bik đìu này,ng` bạn đó sẽ đau lắm ko?....Thoy,dù gì thì ng` bạn đó cũng chịu đau khổ wen roy`,chắc sẽ ko sao!
U là bà cụ non? Hờ hờ...chắc là đúng đó. Ko fải tại u lúc nắng lúc mưa,lúc vui lúc bùn...ai mà chẳng thế,dự báo thời tiết cứ thay đổi xoành xoạch ấy chưa. U chỉ quá khép mình,đóng kín trái tim mình quá mức....ko hé mở đón chút tình cảm của một ng` trao tặng cho nên u chưa hỉu đc thật sự thế nào là tình bạn?Và vì thế,u ko có ai có thể khóc mỗi khi bùn,tâm sự mỗi lúc ko vui....đó,tại vì đìu đó mà u trở thành bà cụ non đấy...Cuộc đời mà bùn wài cũng vô vị lắm,cuộc sống thú vị bik bao mà lại cứ bùn wài...trời ạh ^^"...
Nhưng đọc dòng cuối u vik,u sẽ ko bỏ cuộc thì Dâu cũng fần nào iên tâm rồi,u hứa lun roy` còn gì ^^....
Dâu chỉ mún nói với u rằng: Níu có 2 con đường: một là đi lẻ loi, còn hai là có ng` bạn cùng đồng hành thì u sẽ chọn con đường nào? Dâu khuyên u nên chọn con đường có những ng` bạn ấy...Vì sao huh? U thử nghĩ xem ^^....Và một đìu nữa: Có một ng` bạn,lun xem u là best friend dù u thì ko có the same thinking như zậy,nhưng ng` bạn đó lun hy vọng,mong rằng một ngày nào đó,u sẽ xem ng` đó là bạn thân....mãi mãi lun cơ ^^ Ng` đó nhờ tui nói zới u là ng` bạn đó sẽ lun ở bên u những lúc u bùn,u hg cần nói gì hết,ng` bạn đó sẽ ở cạnh,nắm tay u và chỉ lặng thinh cùng u khóc...

Never Give Up nhé bạn iu ^^ Cố lên...ồ dé ồ dé ồ de =))
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptySat Apr 19, 2008 10:23 pm

phải phải!!! bit chứ!!!!kon đường thì lun có ghồ ghề!!!! khi bi gãy chân!! phải có cái nạn để chống dzậy!!! mà cái nạn đó lại hư we'!!! bị gãy !!!! thế thì phải tự mình đứng dzậy hoy@@@@!!! nói thế ko có nghĩa là See phản kháng lại lời khuyên của T
mà nói là ko bít cách học thì hình như là dzậy!!!! vậy ai có thể cho mình 1 cái kế hoạch học tập coi!!! mà thi goy chỉ cần học bài cho kĩ!!!! cho hỉu thì làm dc goy1!! có học ji nữa đâu phải ko?!!!!
nếu nói năm lớp nài ko có ji để See quyến luyến thì chắc cũng ko đúng!!!! điều mà See tiếc!!!see sẽ nhớ thì đó chính là bạn bè~~~!!!!~~~ chì còn 30 ngài ngắn ngủi!!!!!! thì out khỏi lớp 7a8 goy!!!! see sẽ nhớ tình bạn ở lớp 7a8 ..!!!! thoy bây giờ chỉ còn cách cố gắng, để kì thi nài See phải đạt điểm cao!!!! phải điểm cao, điểm cao!!! See sẽ cố hết sức!!!!
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptySun Apr 20, 2008 9:10 am

SEE zdậy là giỏi gòy còn mìn đây cũng ráng lắm chứ tại có nhìu chịn bùn cứ dồn dập chạy đến bám lấy Manh nên nỗi bùn ngắn hạn trở thành nỗi bùn hok đáy..hixhix...Manh đã tự khuyên mình hãy cố gắng ròy mìn sẽ vuợt wa...hok dc khóc, hok khóc fải mạnh mẽ lên nữa để còn dẹp loan chịn khác rắc rối hơn nữa...!!!Hiện giờ có lẽ các bạn thấy tớ cười nhìu nhưng nụ cười ấy giả tạo chỉ thóang wa thoy nhưng thật chất trong thâm mình chứa đựng nỗi đau...đau lắm kia..nhận dc những lời an ủi động viên từ những bạn mình hằng wúy mến...Manh vui lắm và Manh mong các bạn sẽ thân với Manh hơn nữa dù chỉ là câu chào hỏi tế nhị vui vẻ khi gặp nhau thóang wa thật nhanh, điều đó khín Manh có nhìu nìm vui đẹp nhưng sao điều ấy chưa đến hòan tòan...có lẽ..Manh tham lam nhưng điều đó nó thật wan trọng tớ muốn có nhìu bạn để đồng hành cùng mìn và Manh sẽ dc đồng hành cùng các bạn vào thời gian nào đó sớm nhất..như zậy là vui òy pà kon...năm này sẽ là năm Manh nhớ nhít vì có bik bao nhiu chịn xảy ra...vui-bùn-giận-hờn-...đìu kó đầy đủ hok thíu một em nào..hihi...mỏi tay wá àh hok đánh nữa đâu nghỉ...blah..blah..blah...!
Smile Sad Shocked Laughing confused
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptySun Apr 20, 2008 8:46 pm

hic~~~ nói về bạn àh!!!! ko bít có ai đã tìm ra dc người bạn mà mình cho là bạn thân ko?
chứ đối với See thì người bạn thân là người đó phải làm cho See cảm thấy thật tin tưởng@!!! thân wen và trong tâm tri lun nghĩ về người đó khi vui lẫn bùn
hiện h See chưa tìm dc người bạn nào như dzạy cả!!! Thư nà, khanh, Nguyên nữa!!! những người đó chính là bạn tốt thực sự!!!! ai kết bạn với họ sẽ rất vui!! rất lời!!!!See đã chon con đường alone!!!! thì suốt đời sẽ là alone trừ khi 1 người nào đó làm See thay đổi suy nghĩ!!!! nói vậy ko có nghỉa là See ko tin tưởng T,K,N nhưng thực sự See rất xin lỗi họ!!! có lẻ họ đã coi See là bạn thân nhưng thật chất See ko coi họ như thế!!!! điều nài hum nai See nói thẳng!!! mong các bạn đừng bùn!!!See bit khi đọc xong K,N,T sẽ bùn dù ít hay nhìu nhưng hãy nghĩ cho See nhá!!!! bây giờ See bùn lắm!!!!
khó mà hỉu dc See vậy mong các bạn đừngbùn nữa!!! bùn để mình See bùn hoy!!! mấy người đừng có bùn nha!!!
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptyMon Apr 21, 2008 7:27 pm

ồh từ bạn thân cóa nhìu ýa nghĩa sâu sắc lắm àh nhoa, bởi vậy ai coi Manh là bạn thân nhưng thật ra minh chỉ coi người đó là bạn bà tốt của nhau thoy chứ người bạn thân thì phải nói gần gũi thân thiết lắm, bùn cũng có mặt , vui cũng cóa mặt, điều gì cũng đìu chia sẽ cho nhau nghe, bạn bè với nhau cùng đều chung ý nghĩ, chung hành động bất chấp bất cứ đìu kịn gì có thể lam cho bạn mình và đối phương cũng vậy...!!!
Smile Sad Mad Crying or Very sad
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptyWed Apr 23, 2008 7:02 pm

phải!!! tình bạn!!! nó sâu sắc!!! mà bestfriend thì càng dữ dội hơn nữa!!!bởi dzậy trong tình bạn đừng có lừa dối hay phản bội!!! nếu có chuyện ji thì cứ nói ra chứ đừng làm như dzậy đừng có nói dối!!!!làm như dzậy thì tình bạn sẽ dần phai nhạt!! nhạt nhẽo!!! cho dù tình bạn đó đã bền chắc 2,3,5 năm đi nữa@!!!bây giờ tụi mình đang trong tinh thần sẳn sàng để thi!@!!! thi cho tốt!!! bây giờ ta hãy dẹp mọi chuyện tình bạn hay tình yêu ( nếu có) mà chắc trong lúp mình có mấy mem ko thể dẹp tình iu nhỉ!~!!!!:d
chú tâm vô học nha!! học bài cho thuộc!!!!để cuối năm cùng vui nha mấy bạn!!!
kì thi nài See sẽ cố gắng , cố gắng hết mình@@@ bit seo hôm!!!hic See thi có một mình àh!!!( xui dzậy áh)mong các bạn củng như dzậy!!!
g_o_o_d_l_u_c_k!!! Idea
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptyWed Apr 23, 2008 7:12 pm

HIHi em nghe lời chị See iu dấu đang chú tâm hox bài nhưng vẫn rãnh để ngồi post bài!!Very Happy, thoy dẹp hít trịn bùn và cố gắng thi, thi xong tha hồ mà iu với bun với vui h1íhi
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptyMon May 05, 2008 5:17 pm

phải!! cố gắng lên!! năm nai là năm tồi tệ!! năm nai see đã bị mất 1 người bạn mà ses vo cùng iu wy'!!! ko bit người đó có tin ko!!!mà tin làm ji nữa!! sự trách móc của see có lẽ đã nằm trong dự kiến của bạn ây!!! See buồn lắm!!!! đây là lần đầu See bị như thế!!! hoy đầu năm lớp 6!! người bạn ấy đâu có như dzậy!! chắc see đã nhìn lầm!!!!
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptyTue May 06, 2008 9:31 am

thoy nèk còn hai môn nữa thoy là ngồi chơi xơi n'c cho nên đê ráng lên xong roy thì wậy wành tráng và tha hồ mún là j` làm ...
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptyTue May 06, 2008 5:20 pm

hì!! muốn ji hả!! bây giờ đã thi xong see muốn có người bạn bên cạnh mà tai sao? ko có dzậy!!!người bạn ấy bã bỏ đi!!!!
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptyWed May 07, 2008 10:34 am

vậy hã cóa M nèk, lonely ghê lun,...pùn wá chòylun vì công và tư ấy chớ vậy mà hok có con ma nào bên cạnh (ak ak nói bậy)...mà hok có bạn nào tâm sự!!!
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptyThu May 15, 2008 5:40 pm

hum nai ko bit là nên bùn hay nên vui?!!! khi bit điểm của mình sẽ bị loại ra khỏi lup chuyên mình vừa vui vừa bun!!
vui là ko còn căng thẳng khi học lup chuyên nữa
bùn là sẽ ko dc thân thiết với tụi bạn như cũ nữa!!!! bây h lèm sao?!!N à thú thật tao rất mún học chung với mài nhưng thực sự sức tao học ko dc đâu!! vậy để tao rút lui trước!!!! mài đã nghoéo tay với tao là sẽ ko rời xa tao vào mỗi h ra chơi tao sẽ luôn có mài bên cạnh. tao mong mài ko thất hứa đâu ha!!! điều mà tao sợ và ko muốn nó xảy ra nữa chính là khi tao gặp tụi bai sẽ ko còn vui như trước mà cái đó thì sao mà trách d đúng ko?!! xa mặt cách lòng muh!!! K mài học rất tốt đó cố mà giữ vững phong độ!!! Very Happy T mài cố gắng rất nhìu trong năm học nài!!! chúc mài thành công!! có lẻ khi ra học tại 1 môi trường khác tao sẽ khó thich ứng nhưng sẽ dc thoy!! tao cũng sẽ cố gắng mà học tập để khi tụi bai khoe về điểm số tao cũng ko thấy mắc cỡ!!! Very Happy thoy tao chúc cho toàn thể lúp 7a8 năm nai thật mạnh khòe!!! giữ vững tình bạn và tình bạn của chúng ta sẽ luôn bền vửng ! tụi bai nhỉ??!!!!
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptyThu May 15, 2008 6:34 pm

hoy tao hok mún bye bye See đâu, mày đi bùn lém. tao khók bi jờ, lúc bùn ai chơi zới tao,mài đó vui hay bùn tao hok bik nhưng ra ròy thì bùn lắm nhưng tao l2un nhớ mài, bức wá tao theo mài ra ngòai.
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptyFri May 16, 2008 1:14 pm

thoy mài đừng nói vại!!! mài học tập kon dài thì nên học tao chỉ muốn làm theo ý mình mong cho mình đỡ nhớ tụi bay khi xa cách chúx tụi bai học giỏi
kt014171
Thiên Thần Cupid
kt014171

Nữ
Job/hobbies : chat

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptySun May 18, 2008 8:37 pm

Tao ko hỉu sao tụi bây lại pi wan đến như thế? Tao bik đừng nên hy vọng wá nhìu để gòy fải thất vọng.
NHưng ít ra thì tụi bây fải tin tưỡng vào sức lực, đỉm số của mìnk chứ..?
See àh, mày lun miệng nói là mày ko thix học lớp chọn vì ko thix hợp hay cái gì đó đó. Tao nghĩ đó là những lý do ko hề chính đáng. Rõ ràng mày có thể thay đổi đìu đó, tại sao ko. Rồi đây mày sẽ hối hận khi 1 bước ra lớp thường ngồi. Vì nhìu chịn.( nói ở đây hơi wá với mấy bạn lớp thường, sr nhìu)
tự tin lên đi chứ, có thể khả năng ko cao, nhưng cứ chờ đó xem nèo.
Ngoài ra, đừng nghĩ ra lớp thường là mày có thể học sao cũng đc. Lớp nào cũng vậy, mày fải cố học bằng thực lực của mài, tao bik kết wả năm nay chả đúng với sức lực của mài đâu. Mày sai gòy!
http://360.yahoo.com/loveu_forever014
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptySun May 18, 2008 8:43 pm

mài nói nghe dễ lém vại!!! có thể năm nai tao lo ra sơ suất!! lo chơi hơn học nên như vậy!!! tao ko bit liệu lớp 8 tao có đứng lên dc ko?!!! điều đó tao kon` chưa rỏ nói chi là mài
bE_dAu
Thiên Thần Cupid
bE_dAu

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptyMon May 19, 2008 8:13 pm

Hờ...thoy, dù gì thj` sổ điểm đã đóng...hè zoài,ko cần fải bận tâm về điểm số nữa. Zui lên

Theo như đc bik từ Má Hằng thj` những ai trên 9.0 đều đc ở lại lớp chọn tip, còn những ng` sắp xỉ mức đó-mé mé như 8.9-8.8 thj` cũng có hy zọng. Má Hằng nói chương trình năm sau nặng lắm,sơ suất là bơi như chơi nên cố gắng học đâu thj` cứ fải nắm zững kiến thức căn bản đã,còn zụ nâng cao thj` để sau,có căn bản mới nâng cao đc. Nhớ nhák mí pạn, làm zì làm đừng để mất căn bản ^^! Năm sau fải học chăm hơn roy`,ko đc lơ tơ mơ nữa ^^"...cha`căng àh nha

Mà thoy,đó là chuyện của zài-ba-tuần-nữa....zờ chuyện của tuần này là fải xả hơi,wậy cho đã đã, sau đó hẵng chú tâm zào học. Chơi hết mjnh`,học hết ga-fương châm của 7a8 pro (do Dâu chế =)) )

@See+lÒi: tao ko bjnh Chồng tao nhưng nó nói đúng,see àh! Nhớ năm ngoái mày học cũng zữ zằn lắm mà,đâu có thua tao bao nhju đâu...sao năm này tao thấy maj` học sao sao íh,chưa học hết ga của maj` thj` fải? Nhưng thoy, dù ji` cũng đc HSG là mừng roy`. Sức maj` dư để tip tục học ở lớp chọn roy`. Cố lên maj` nhák ^^
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! EmptyThu May 29, 2008 7:59 pm

nghi~ he`oy`~~ chan'we'!~~!! nho' tui. bai mun'chit' nhung ma`tao cung~ ko bit' the'nao`~~ khi ko chat thi`nho' den' chit'~~nhung len mang thi` thay' ko mun'chat`~ mun; choi~~ why??????????????!!!!!!!!!!!!!!!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!   Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?! Empty

Buồn?Tại sao lại buồn? Lại là vì điểm số?!
Trang 1 trong tổng số 1 trang