Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥-Forum Của Thần Dân 8a14 [P]ro Thân Iu !!!-♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

SỰ THẬT!!THẬT SỰ!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! Empty
Bài gửiTiêu đề: SỰ THẬT!!THẬT SỰ!!   SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! EmptySun Apr 27, 2008 9:28 pm

KÍNH Chào các bạn!!! mùa thi sắp đến í lộn đã đến!!!và cuộc thi sẽ kết thúc!!!( nhãm dzỡ)
vào đề nà: trong thời gian chờ chấm điểm hk!!! chúng ta sẽ vừa chơi vừa học!!! vậy!! các bạn là những mem đạ học chung với nhau 1=>2 năm!!! vậy suy nghĩ của bạn về người đó như thế nào!!!hãy bày tỏ ở topic nài nhá!!!!đừng lo!! người mà mình trình bày suy nghĩ sẽ ko bùn đeo!!!phải ko!!!!!
mình ra đề nhá!!!!cai ji cũng có thứ tự trước sau!!!
vậy mình xin ra đề người kì nài chúng ta sẽ trình bày cảm xúc chính là MISS HẰNG!!!! hãy cùng bình luận:D
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SỰ THẬT!!THẬT SỰ!!   SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! EmptyMon Apr 28, 2008 11:15 am

mình thí cũng bình thường,đôi lúc cô cáu lên thì tớ hok thix.Mí bạn đừng xem tớ là gián địp nhóa, tụi ngịp mìn.Cô có ưu đ và cũng có nhược đ, ưu đ cô hay kím chịn ngòai lôi vào câu cá thix là lâu (zuizui), nhươc đ là giảng bài hay lướt nhanh wá tớ hok hỉu hixhix...zị thuichứ chẳng bik gì nữa.
http://360.yahoo.com/sweet_loveyou126
isabella
Thiên Thần Tập Sự
Thiên Thần Tập Sự
isabella

SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SỰ THẬT!!THẬT SỰ!!   SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! EmptyMon Apr 28, 2008 9:07 pm

cô hằng cũng dc, lâu lâu nói chuyện với cô thấy cũng vui. Mới phát hiện là tớ wen học trò cũ của cô (anh 2 tớ ^^)..........nhưg về mặt chấm bài thì.............>"<
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SỰ THẬT!!THẬT SỰ!!   SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! EmptyTue Apr 29, 2008 1:58 pm

ò đúng òy đó, Cao Anh nói đúng nha, cô Hằng chím bài là khỏi chê lun àh..(sax nc'), mí bạn khác nghĩ seo nhở?
isabella
Thiên Thần Tập Sự
Thiên Thần Tập Sự
isabella

SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SỰ THẬT!!THẬT SỰ!!   SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! EmptyThu May 01, 2008 10:34 am

đầu năm bài kt hình của tớ do ko làm đúng thứ tự nên bị chia đôi số điểm, từ 10 còn 5, đau lòng mún chết >"<
nhocnguyen
Thiên Thần Cupid
nhocnguyen

Nữ
Đến từ : tổ 6 pro,7a8 thân iu,tranvanon iu dấu,quận 1 giàu có, vn cùi bắp,trái đất...........
Job/hobbies : hs!!

SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SỰ THẬT!!THẬT SỰ!!   SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! EmptyFri May 02, 2008 11:06 am

tớ iu cầu chiển đề tài đi!
http://360.yahoo.com/khoinguyen_91
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SỰ THẬT!!THẬT SỰ!!   SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! EmptyFri May 02, 2008 4:26 pm

chỉn đề tài j` nhỉ, nhoc nguyen mở hàng trước đi chứ ai bik jì mà nói về cô nhở! àh cô có chiều cao khim tốn vì cô mang đôi giày mà tớ đúc chân zào cóa thể nhấc lin hok nổi ?!
nhocnguyen
Thiên Thần Cupid
nhocnguyen

Nữ
Đến từ : tổ 6 pro,7a8 thân iu,tranvanon iu dấu,quận 1 giàu có, vn cùi bắp,trái đất...........

SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SỰ THẬT!!THẬT SỰ!!   SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! EmptyFri May 02, 2008 4:52 pm

chiện bạn bè đi
hoặc là khai thật là mình đã bao giờ nói đối bạn bè chưa? v..vv....
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SỰ THẬT!!THẬT SỰ!!   SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! EmptySat May 03, 2008 7:32 pm

phải phải!!! mình thấy có nhiều nhóm bạn bè thường xuyên cảm thấy bị lừa dối!!!vậy thì các bạn hãy thực sự kể rỏ để xem có ai nói dối ai ko nhá
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SỰ THẬT!!THẬT SỰ!!   SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! EmptySun May 04, 2008 8:43 am

oh mình thì chưa lừa dối ai cả tại vì lý do duy nhất các bạn tốt thế mình lừa dối làm j` cho buồn thim.Nhưng tất cả ngọai trừ Tắc Kè Bông là em dối nó 1 lần duy nhất.Còn bao nhiu là em nói sự thật cả. Ế ế còn mí bạn thì seo nàk?
nhocnguyen
Thiên Thần Cupid
nhocnguyen

Nữ

SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SỰ THẬT!!THẬT SỰ!!   SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! EmptySun May 04, 2008 4:25 pm

choa em hoi tac ke bong la ai???
em huh? em hok co doi lua ai hit.chi co bùm bùm thui!(ma em búm là mọi ng đều biết rùi nên hok cóa làm ai bùn hít)
isabella
Thiên Thần Tập Sự
Thiên Thần Tập Sự
isabella

SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SỰ THẬT!!THẬT SỰ!!   SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! EmptySun May 04, 2008 9:23 pm

Tắc Kè Bông là chị Phan Vương Thảo My lớp ta chứ ai. Chị học thì có mẹ học giùm, đi học thêm dc có 7.25 đ mà mình 9đ cũng fải học chug với nó (tức hem)

-Còn việc nối dối thì duy nhất có ngày 1/4 thui
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SỰ THẬT!!THẬT SỰ!!   SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! EmptyMon May 05, 2008 5:14 pm

hihi!! mấy bạn dzui we'!!!
dzậyminh2 hỏi tip!!! mấy bạn đã có bạn thânchua7?!!! thâ thiết luôn áh
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SỰ THẬT!!THẬT SỰ!!   SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! EmptyTue May 06, 2008 8:42 am

thân thiết lun thì có lẽ chưa có, có lẽ có nhưng hok thật sự là vậy...UP là ng` tM típ xúc nhìu nên thân nhưng có lẽ vì thế mà UP hok thân zới Banh như lúc trước...xin lỗi nhá! Ng` mới mừh làm gì ai wen thân thiết chỉ típ xúc đôi lần với See là 1, Như là 2 zới ...other...hjhj
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SỰ THẬT!!THẬT SỰ!!   SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! EmptyTue May 06, 2008 5:50 pm

hic!!! bạn thân mà sao nhìu thế!!! nài nhá!!! mấy bạn vào đây có điều chi muốn nói đến 1 người bạn thì hãy nói tại đây đi!!! See sẽ cập nhật thường xuyên!!!đây là cơ hội cho những người bạn hiểu lầm nhau hay vì bất cứ lý do nào đó!!!!
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SỰ THẬT!!THẬT SỰ!!   SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! EmptyWed May 07, 2008 9:59 am

cái đó là một người bạn Manh wúy mến, lun mún wan tâm chia sẻ khi bùn vui. Chứ bạn thân thì mình có một ng` tên là Thiên Trâm rất th6an nhưng mất liên lạc zới nó ròy. Còn hịn jờ chưa ai mà tớ thay thế Trâm iu wúy dc.bạn thân có nghĩa rất sâu sắc.Có câu Chọn bạn mà chơi nhưng bạn tốt xấu j` mình cũng tham gia nhập bọn chứ chẳng fân bịk ai với ai.Có thể bạn bè hay xích mích nèk, jận hờn nek nhưng mình nghĩ hok đang để thế.Là bạn với nhau tất nhiên fải có chịn xảy ra hok báo trước...but đã là bạn thì fải tinh tưởng nhau, dù có chịn j` xảy ra thì fải tìm hỉu kĩ ai đúng ai sai để jải wýt ổn thỏai chứ jận nhau bỏ nhau ng` bị bỏ rơi tất nhin sẽ rất bùn rất cô đơn..cứ như là bị tẩy chay vậy...(mìnhbị ròy) bởi zậy đây hok fai spam mà là sự thật, tiện đây tớ cũng mún nói sorry zới nhoc nguyen đâu năm M thấy sao sao đó ở Nguyên nhưg sau cái lúc ôn thi ở VUS M đã hỉu dc chút chút về Nguyên, M hok có khíu ăn nói nhìu khi nói ra làm ng` ta hỉu lầm sang ý khác và ghét M....pùn lắm àh..nên thoy...mún nghĩ sao thì nghĩ mình chỉ nói nhiu đó thoy...
Sponsored content

SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SỰ THẬT!!THẬT SỰ!!   SỰ THẬT!!THẬT SỰ!! Empty

SỰ THẬT!!THẬT SỰ!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang