Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥-Forum Của Thần Dân 8a14 [P]ro Thân Iu !!!-♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

tinh bạn là gi?

Go down 
angeline78
‡Tx2‡
nhocnguyen
7 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
nhocnguyen
Thiên Thần Cupid
nhocnguyen

Nữ
Đến từ : tổ 6 pro,7a8 thân iu,tranvanon iu dấu,quận 1 giàu có, vn cùi bắp,trái đất...........
Job/hobbies : hs!!

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptyMon May 05, 2008 6:59 pm

day la cau hoi muh minh dang thac mắc mong các bạn giúp mình giải đáp!!! thanks nhiu Sad Sad
http://360.yahoo.com/khoinguyen_91
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptyTue May 06, 2008 5:18 pm

tình bạn là tình cảm giửa bạn bè với nhau
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptyTue May 06, 2008 9:09 pm

TÌNH BẠN LÀ MÃI MÃI:
Trong 1 giây phút nào đó trong cuộc sống, bạn tìm thấy dc 1 người bạn thân.. đó là người có thể thay dổi cuộc sống của bạn,dù chỉ là 1 phần nhỏ nào đó!!
Là người có thể làm cho bạn cười đến nỗi ko thể dừng lại
Là người làm cho bạn tin rằng thế giới này thật sự tốt đẹp
Là người ngồi hàng giờ để thuyết phục bạn rằng thật sự cánh cữa cuộc đời vẫn chưa đóng lại với bạn và nó đang cho bạn mở ra
=> đó chính là người bạn mãi mãi
người bạn thật sự là đôi vai cho bạn dựa vào
người bạn thật sự giúp bạn giỏi quyết những vướng mắt
người bạn thật sự luôn thoải mái và tự thuyết phục mình
người bạn thật sự tin rằng tình bạn sẽ càng thân thiết hơn sau những cuộc tranh cãi
người bạn thật sự luôn có mặt khi bạn cần giúp đở
bạn thật sự đó là người luôn gắn bó với bạn ngay cả khi mọi người xa lánh bạn
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptyWed May 07, 2008 10:05 am

M đồng tình với See iu ấu..fải đấy!
Sự gắn kết giữa hai ng` tạo ra tình bạn..ng` đó lun sẽ sẵn sàng để lắng ngeh những đìu bạn nói, đìu bạn thể hịn...tuy nhin mình coi ng` ấy là bạn mà hắn hok koi như thế là thua!!!
http://360.yahoo.com/sweet_loveyou126
kt014171
Thiên Thần Cupid
kt014171

Nữ
Job/hobbies : chat

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptyWed May 07, 2008 11:33 am

Nguyên, See àh! Tao mún nói cái này với tụi bây:
Tụi bây xa lánh T, rồi tao cũng gần bị giống vậy rồi. Nguyên à, dù có chịn gì mày cũng đừng xua đủi tao dữ vậy chứ. Tao bik, T có lỗi, tao công nhận điều đó. Lỗi lầm vậy sẽ chẵng ai chịu thứ tha ngay tức thì. Mà T thì vẫn chưa nhìn nhận ra lỗi của mình. Nhưng dù gì T cũng là đứa bạn thân của mình từ đó giờ, mà thân nhất với mày đó See. Tụi mình cũng thân với nhau vỏn vẹn gần 2 năm rồi. Nay T như vậy tao cũng thấy hụt hẫng nhưng khi nghe tao có cảm giác cũng như tụi bây. Nhưng nhìn T lủi thủi 1 mình, tao thấy thật sự ko nở. Nhưng nó có nói chịn với tao cũng là vì mong sự tha thứ. Nó mong tao giúp nó bằng cách nói chịn với tụi bây dùm nó. Nó mong tụi mình ngồi lại nói chịn với nhau, chịn rõ ràng thì lúc nào cũng hơn. Nhưng Nguyên từ chối việc đó. Nhưng tao cũng chả theo ai mà bỏ ai, tao cũng đâu tự mình quyết định chuyện gì, chuyện đi ăn với nó tao cũng hỏi tụi bây. Tụi bây ko okê thì tao cũng đi học. Thật ra tụi mình đã nói về chuyện của T nhìu lần, nhưng See mày lại nói như vậy. Chỉ 1 chuyện ko đâu vô đâu, dĩ nhiên T nó sẽ ko thể nhìn nhận đc lỗi lầm của mày. Tụi mình nói sao, thi cử xong, kết quả tốt, tụi mình sẽ ngồi lại nói chịn mà. Sao mọi chuyện nhanh đến vậy...? Nhưng nếu tụi bây thấy khó chịu với tao như vậy thì tao chịu. Tao ko lạnh lùng đc như tụi bây, tao ko thực hiện đc điều đó, xin lỗi! Nếu như vậy tao sẽ rút. Tao sẽ trở thành bạn bình thường của tui bây. Tình bạn của tao dành cho tụi bây sẽ bình đẳng như dành cho những đứa khác. Năm lớp 7 này tao đã ko dành thời gian cho tụi bây, 1 năm wên bạn bè. Tao nghĩ điều đó cũng khó tha thứ. Suốt năm tao hg đi chơi với 1 đứa nào lâu hết. Nên thật sự, tao ko dối tụi bây, tao cũng chưa tìm ra đc BFF của riêng tao. Tao may mắn là có rất nhìu bạn tốt : tụi bây, trùm, như, tâm... Tụi bây luôn đối xử với tao là bạn thân, đều thương tao và giúp đỡ tao hết mức. Nhưng tụi bây là những người bạn lâu năm nhất của tao nên tao ko bao giờ wên tụi bây. Nhưng để tìm 1 người bạn thân mà tao chia sẽ tâm sự thì hoàn toàn chưa. Ko phải tao ko tin tưởng tụi bây, nhưng ko bik sao tao chưa có thể tâm sự với tụi bây. Chưa ai hỉu đc tao, kể cả... Trong lòng tao nghĩ gì cũng ko ai bik đc đâu. Tao xin lỗi. Nếu đã vậy từ nay tao sẽ trở lại là người bình thường, người của bạn bè. Tao sẽ ko wên ai, tất cả tụi bây, những đứa lun giúp đỡ tao.
.. Còn T, dù có chịn gì xảy ra, dù có giận nó biết mấy, tao vẫn xem nó là bạn. Tao ko vứt bỏ nó. Có thể See, mày lun bên cạnh con Nguyên lúc nó bùn về chuyện tình cảm. Thì T, đứa lun bên tao trong những lúc đó. Tao ko chối bỏ điều đó..
Tóm lại tùy tụi bây, tao ko wuyết định đc. Tao sẽ tôn trọng tụi bây..
Vậy thôi nhé, tình bạn vẫn là nhứt. Nhưng bây giờ tao chẵng còn đâu để dựa.
_ Tình bạn ko
_ Tình Iu cũng ko!
=]]] ........!!!
Mong tụi bây hĩu!
http://360.yahoo.com/loveu_forever014
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptyWed May 07, 2008 2:59 pm

mày đã nghĩ tao là 1 con người máu lạnh vậy sau K!!! mày bit ko? tao đã khóc!!! khi ngồi post bài này tao đã khóc đó!!! chắc mày ko tin đâu ha!!! nhưng thực sự!! tao ko phải xa lánh hay ruồng bỏ đứa nào cả!!! mà tao chỉ đưa ra 1 chuyện vậy thoy!!!! tao ko muốn gây lộn hay cãi lộn ji`!! mày bít ko?!! tụi bây hay nói trong phim chỉ toàn hư cấu!! ko nên tin nhiều( cái này là T đã nói với tao như thế!) phải!!! nhưng kì nài khi coi xong bộ phim tao đã cảm thấy mình khó hiểu!!! chắc tụi bây chưa coi nhật kí của tao ha!!! hum thi toán!!! mày nghĩ tao thật vui bên tụi bích ngọc v.v sao?!!! thật ra tao cũng đau lòng lắm!! có đứa nào hỉu cho tao đâu!!! chợt tao lại sợ sẽ mất 3 đứa tụi bay!! đứa tụi bây!1 đứa nào tao cũng sợ cả!!! nhìn thời gian trôi thật mau!!! tao sợ hè tới ko gặp tụi bay nữa!!! mà tao nghĩ~!!! khi tụi bay bit tao nghĩ như vậy sẽ nhạo báng tao!!! thoy!! tao sẽ kiềm chế!!! K mày tưởng tao nhìn thấy T lủi thủi 1 mình là vui lắm hả!!! tao đã nói tao sợ khuông mặt đó của nó!! mày tưởng tao thích thấy lắm hả!! ko đâu khanh!!! chuyện nài thật phức tạp!!!! tao đang phân vân có nên cho nó cơ hội ko?!!! tao cũng cảm thấy ko ngờ tao là kon người lạnh ngắt như thế!!! đó là thực chất của tao sao?!!!!tao ko muốn 4 đứa tụi mình gặp nhau là ko nhìn ko gặp!!! vì trong nhóm bạn tụi bay đẩ lại ấn tượng cho tao nhất!!! nhưng tại sao lại ra nỗi này chứ!!!! từ nhỏ tới lớn!!! tao chưa bao giờ khóc vì bạn cả!!! đây là lần đầu!!! có lẻ tao đã lớn!!!! tóm lại tao rất sợ khi mất đi tụi bây!! tao ko muốn làm đứa nào phật ý cả!! kể cả T
nhocnguyen
Thiên Thần Cupid
nhocnguyen

Nữ
Đến từ : tổ 6 pro,7a8 thân iu,tranvanon iu dấu,quận 1 giàu có, vn cùi bắp,trái đất...........

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptyWed May 07, 2008 3:05 pm

@ khanh: may tuong tao mun lanh lung zoi thu huh? may dugn tu xua duoi la hoi wa dang doa. tao chua he xua dui no. tao cung da bo wa cho no chien hoi xua rui.tao co noi gi them nua dau? tao cung chang mun nghi choi no nua chi co dieu tao tuc cai loi muh no da noi zoi con see thui. may tuong tao thix tinh trang bi h` huh? ngay xua 4 dua zon zoi nhau zui thay mo ma bay gio chi con co tao.
chi co minh may la hok con tinh iu tinh ban huh? may wen tao rui huh?
may co bit ngay hum wa tao bi chui nhu the nao hok?
me tao noi " may lo ma chon ban muh choi, tui no cung choi ma tui no hoc dc,con may cung choi sao hoc hok dc" luc do tao ........ that su la cam thay minh da sai khi muh ko bit chon ban ( vi chien con thu). nhug rui tao lai nghi tao hok sai lam chut nao, chinh no la ng chia se zoi tao nhung chien zui bun luc cuoi nam lup 6,no di choi zoi tao di mua do an sang, lau lau do bai zoi tao trong zo kim tra.du la hok than lam nhung tao cung coi no la ban than. tao da chon ai rui thi kho ma noi bo la bo dc. neu co cung chi la o ben ngoai.
bi h` that su tao ko bit fai lam gi tao dang ......... ko bit fai noi gi
LAM ON DE TAO YEN DI!
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptyWed May 07, 2008 6:29 pm

N àh mày nói dzậy nghe kì lém đó!!! 4đứa đã thân như 1 gia đình!! mà bây giờ có xung đột mày lại lẫn tránh sự thật!!! mày là dzậy hả!!! mày và tao đều đồng ý cho T 1 cơ hội!!! tuy 4 đứa sẽ chơi chung với nhau nhưng trong căn nhà nài sẽ có 2 chiếc thuyền khác nhau!! 1 chiếc sẽ có tao và N kon chiếc kia thì K,T tao bit chứ!!!!!
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptyWed May 07, 2008 6:49 pm

Các bạn hãy nghe mình nói!!!
thoy nào, chịn j` cũng đã ròy, chúng ta xem như đã lớn rồi nhưng not realy.Bạn bè với nhau cóa j` thì nói chuyện giải hòa.Bộ bốn vẫn fải là bộ bốn. Mí bạn có bạn có bè.Hok có ng` này thì có ng` khác lun lun có bạn bên cạch khi mình vui bùn.Có những bạn hok dc như tụi bây đâu, cô đơn lạc lõng nơi nào đó mình hok tìm thấy nỗi dc bạn thân. Sao tụi bây hok nghĩ thế để lun mãi là bộ bốn lun vui vẻ hòa hợp với nhau.Chứ chỉ vì một câu nói của bạn mình mà jận hờn thì hok nên đâu.hôm thi Tóan thấy thư sao sao hỏi sao bùn vậy thì lạc sang cái khác.Bạn bè tất nhin hok ai bỏ rơi ai rồi.Bộ bốn sẽ fải đi chung với nhau chứ.Đi gi7ũ a chừng rồi gặp hai ngã rẽ, các bạn sẽ làm gi`?Đi lun một ngã hay tách ra hai nơi ai đi thì đi.hoy nèk tình bạn hok th6ẻ thíu dc lạc wan lên cùng nhau hẹn hay có thời đ thích hợp rồi ngồi nói ch5in tâm sự cùng nghe để hỉu nhau hơn dù là một ích.Con người hok ai giống ai cả See T, Nguyên và K àh.Đều là bạn với nhau cả thoy đúng hok nàk.Ko ai là hok có ưu đ và nhược đ wan trọng mình thể hiện cái bản chất của mình như thế nào. Nếu cảm thấy M nói vậy hok đúng thì thoy đừng nghe nữa mà ngồi một góc nào đó suy nghĩ thật kĩ mình nên làm j`.Manh hok có ý xấu nhưng...nếu thật sự mí bạn chọn giải fáp chia rẽ bộ 4 ra là tốt nhất thì hãy thực hịn..còn hok thì thôi giải hòa, bỏ wa hết bao nhiu chuyện.Chúng ta là hs mà dần dần nhìu suy nghĩ nãy ra trog đâu khín mình fải nhức óc đúng hok.
To See:đừng vì câu nói j` đó của T mà fải bùn khók.Bạn vẫn là bạn, nhưng nhận định và sự lựa chọn của mình fải thật chính chắn và đây tự tin, hi vọng. Tình bạn hok thể thíu_tao chắc chắn đìu nài.Cố lên! Lựa chọn con đường đi theo mài là đúng đắn.
To Thư: T có nói gì đi chăng nữa thì T hãy suy nghĩ lại những ji` mình đã nói với bạn mình.Đúng hay sai?Và sau đó là cuộc nói ch5in mong dc cơ hội trở lại làm bộ bốn.Con ng` hok bao giờ đúng. Tât là của chung cả T ơi.Ngay cả UP tớ nghĩ mình hok thể để cho rin bản thân dc. UP cũng là ban thân của UP nên tớ fải giữ khỏan cách để hok có xíxh mích mặc dù tớ hok thânthiện với mọi ng`. Ráng lên nào bình tĩnh và xem xét lại viz làm vừa wa có đúng với bản thân hok nhé!
To N: Nguyên iu dấu, chịn xưa thì cho vào wá khứ. Chịn nay thì cùng nhau suy nghĩ nếu cảm thấy cho wa dc thì vứt đi.Vương vấn làm gì cho đau lòng thêm.Bộ bống của cậu đó.Câu có nghĩ nó sẽ tan vỡ như bong bóng hok.Bong bóng mưa hok chờ ai đâu mà nó tan đi một cách nhanh chóng.Dù bị mẹ mắng thế nhưng cũng nên lạc wan hơn và chín chắn wên đi nhìu thứ bùn sầubắt đâu bằng một ngày mới thật tươi đẹp hơn!
To Khanh: Tuy tớ ích nói chịn với câu nhưng một fần nào đó mọi ng` hỉu cậu đôi chút như tớ nèk.Tớ bik đ6oi lúc cậu bùn và tớ sẵn sàng chia sẽ khi cần vì tớ mún kết thật nhìu bạn cho bớt cô đơn hơn.Câu bík đấy nhìu tin nhắn về tình bạn thật đẹp.Bộ 4 các cậu vẫn là những ng` bạn thân sâu sắc giắn bó với nhau gần hai năm trời rồi đừng fai nhòa như thế.Tình bạn cần thiết lắm chưa hơn tình bạn nhìu kìa.Tình yêu là gì? Câu có nghĩ nó thật trừu tượng? Cậu nói thà...còn hơn fải dính vào tình yêu ấy đúng hok?Tớ từng giữ cho mình một ng` suốt 5 năm trời rồi còn cậu thì soa tớ hok bik1 nhưng nèk K hãy lạc wan hãy là chính mình.Nếu là tớ thì tớ sẽ có cách giải wýt êm ả đôi bên cả tinh bạn cũng vậy nếu cậu cho rằng từ bạn thân mà hạ thấp xuống chỉ là bạn bình thường thì sai rồi K ơi.Nghe những đìu tớ nói nhé.

Xem như tớ coi các cậu là những ng` bạn, những ng` tớ mong có thể kết thân và lun sẵn sàng nghe tớ nói.Tớ hok mún bị tẩy chay đâu, lạc lõng giữa nơi hok có bạn bè thì wả thật rất pùn nên tuy nói hơi nhìu nhưng một fần nào đó giữ lại những lời nói của tớ để mài là bạn của nhau.Bền vững!!Hè cũng sắp đến nó như báo hịu chúng ta sắp chia tay nhau nhưng tớ sẽ lun onl chờ các cậu để cùng nhau 8 suốt hay rủ nhau đi đâu đó. Bộ bốn cũng fải như thế chứ đúng hok.Tất cả là wá khứ đừng giữ nó lại làm jì nữa cho thêm pùn mình.GÂY BỆNH ÀH NHA!
nhocnguyen
Thiên Thần Cupid
nhocnguyen

Nữ

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptyFri May 09, 2008 3:58 pm

@ manh : cam on manh nhiu lam nhung noi thi de hon lam nhiu lam manh à.luc ma suy nghi de noi thi hay lam nhung muh khi ma doi dien voi nhau thi ...........
@ see: may muon xin loi cai gi?
@ thu: tui xin loi bạn,nhưng tui nghĩ chúng ta khó trở lại như xưa mong thời gian sẽ giải wuyet gium.
@ khanh: co gang suy nghi di kung.chien cua may chi co may giai quyet dc thui
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptyFri May 09, 2008 5:54 pm

tao xin lỗi vì đã đề ra cái chuyện nài làm cho tụi bây đánh đá nhau!!
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptySat May 10, 2008 10:47 am

chòy vậy có cầ mở cuộc họp mặt lun hok, Nguyên nói đúng nói thì dễ nhưng đối mặt để nói là khó, nhưng chỉ cần nói đúng với lòng mình thì j` cũng dc, tớ sẵn sàng nghe chửi còn hơn là nghe từ lời bạn khác truyền lại, M đã cố wên nhưng sao hok dc củng là tình bạn, năm nài M hok wên dc bởi để wá nhìu hằn vết cho M nhưng mong cúi năm gòy M sẽ vui hơn hok còn pùn nữa. Còn chịn đánh đá nhau hok có gì đâu. Trước lạ sau wen nhưng M cũng xin lỗi Nguyên nhìu vì hỉu lần nghen
Jero™
Cậu bé Thiên Sứ
Jero™

Nam

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptySat May 10, 2008 10:58 am

này này ... thôy nhá ... cái bộ 4 này rắc rốy ...
Còn mí mẹ nài ...
Bảo tình bạn ko có để dựa ...
Tình iêu cũng đếk ...
Pà mệ ...
VẬy còn thằng Bi này để làm cái kon mom jề ...
Đã vậy liệk kệ za cũng *éo thấy kao trong bff cụa mài nữa nà shao zậy Lòi ...
Tao cũng an ủi mài chứ ko đâu ? No
Này nhá ...
Còn mí cái người kia vík gì dài dòng cho mệt thân mệt xác ...

Gửi cho bộ 4
Với tư cách là bạn, là 1 người từng nhờ bộ 4 giúp đỡ, là người mà đc từng thành viên trong bộ 4 chia sẻ, an ủi, B mún có câu này:
Tình bạn là 1 thứ thiêng liêng. Chính B cũng đã từng mất tình bạn
Nếu đã wuyết định lập ra 1 nhóm thì fải bík vì nhau
Nghĩ và làm 1 cách đúng đắn vì từng suy nghĩ và hành động của mình đều ảnh hưởng tới các thành viên khác
Kt boyz đã có chuyện tương tự nhưng đã vượt wa
Còn bộ 4 lại ko hay shao ?
Kt còn có chuyện lớn hơn kìa
B ko bắt bụk bỗ 4 way lại
Nhưng thời gian này là 1 thời gian thử thách
Ai đúng ai sai B ko cần bík
Nhưng cái đúng ko bao giờ thua đâu nhé
Tất cả đã suy nghĩ rất nhìu để thành lập bộ 4
Và cũng như thế fải suy nghĩ thật kĩ nếu mún tách riêng hoặc tan rã
Dù sao B rất tôn trọng wuyết định của bộ 4
Và B tin rằng nếu như suy nghĩ kĩ, chân thành, bộ 4 sẽ tìm đc giải đúng đắn
Và tất nhiên B lun ủng hô cách làm của bộ 4

Chúc vui vẻ bộ 4 thân iu

Nhân tiện nhờ các MOD chăm sóc diễn đàn vì thơi gian này Bi ko online nhìu
Thân gửi member và bộ 4 : K£nB¡¡ Le£

Được sửa bởi LøneL¥ [B]y ngày Sat May 17, 2008 6:58 pm; sửa lần 1.
https://8a14pro.forumvi.com
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptySat May 10, 2008 11:55 am

K vik cũng dài dòng mà còn nói ng` ta, ta mún bày tỏ cái gì ng` ta nói, bộ 4 mí bạn sao cũng dc, chọn cho mình con đường mà koi đó tốt nhất cho mọi ng2 là ổn thỏa.Hết chịn, bạn thì vẫn là bạn của nhau thoy.Đơn giản là vậy. Xong chuyện chưa N K T S?
Jero™
Cậu bé Thiên Sứ
Jero™

Nam

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptySat May 10, 2008 12:06 pm

B vík ngắn hơn mí bạn( cho sem lại bài của Manh với Khanh ... )
Vả lại trình bày đẹp, gọn, bắt mắt, dễ nhìn ...
Nói chung là sem bài của B shong là ko cần fải dùng V-Rhoto
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptySat May 10, 2008 5:28 pm

( sr dang o tiem ko vik dau dc)
cam~ on* B da~ noi' vai.~~~bit chu' dau co dien ji ma muon' bo la` bo~ dc~~ phai nghi~ lai chu'~~~ bun` lam~~ ma` bay h co' le~ da~ on~ thoa~ ket' wa~ la` xem nhu 1 nguoi ban bin`h thuong`~~~ ko bit nhu vay^ co cong = voi' T ko?~~
du` ji thi` cu~ng la ban~~~ friends 4ever
bE_dAu
Thiên Thần Cupid
bE_dAu

Nữ
Job/hobbies : Student
Humor : .........

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptySat May 10, 2008 8:44 pm

Theo dõi topic này lâu lắm roy` nhưng giờ mới lên tiếng :">
Điều đầu tiên T muốn nói: Xin lỗi S,K,N rất rất nhìu! Đặc bịt là S

S
àh,mài ko fải sorry gì cả đâu.Lập cái topic này ra,có vậy mới nghe đc
tâm tình,suy nghĩ của tụi mài,của các mem khác,của Ken,zà cả của tao
nữa (giờ nói nà)
Vậy là thứ sáu đã nói chuyện đc 1/2 rồi nhờ? Koi
như fần nào vấn đề đã được giải quyết,nhưng mọi chuyện chưa hẳn đã
xong.Tình cảm bạn bè cũng ko phải là thứ dễ dàng quyết định,mà một khi
đã quyết định phải thật chắc chắn,đúng đắn hãy quyết định.Vì chỉ cần
sai lầm một tí ti thoy,có thể làm đổ vỡ hết mọi thứ,tự đánh mất một thứ
vô cùng wan trọng với mình.
Hum bữa đã nói oy` nhưng giờ mún nói
lại. Tụi mài nói là tao đúng hay sai ko wan trọng nhưng ko fải zậy.Cái
đúng hay sai đó đã gây ra sự mất lòng tin giữa tụi mình với nhau.Nếu
tụi mài từng xem tao là một member trong bộ 4,là đứa bạn của tụi mài
thj` tại sao những chuyện tụi mài nghe đc,nghi ngờ sao ko hỏi thẳng
tao.Tao là bạn tụi mài mà! Nếu tụi mài làm như thế thj` sự tình đâu đến
nông nỗi thế này...đâu fải nghi ngờ,rồi hiểu lầm dẫn đến mất lòng tin...

Trích dẫn :

tuy 4 đứa sẽ chơi chung với nhau nhưng trong
căn nhà nài sẽ có 2 chiếc thuyền khác nhau!! 1 chiếc sẽ có tao và N kon
chiếc kia thì K,T tao bit chứ!!!!!
Ko hẳn là vậy S àh! Đã 4 đứa cùng thân,thì cùng chia sẻ tình bạn chứ...Vậy mài nghĩ coi từ hồi HK 1,tao với mài lúc nào cũng kè kè,goy` cúi năm lúp sáu cũng zậy.Tất nhiên cũng có khi tụi mình đi chơi chung với N nữa. Từ khj cô đổi chỗ 3 đứa tụi mài sang hết bên kia,thj` cái gắn bó giữa tao zà mài từ từ giãn nở ra,tạo nên một khoảng cách.Mà khoảng cách đó do ai tạo ra? Thử si nghĩ ih...K với tao hợp nhau về nhìu khoản,nên dễ 8 zề nhìu thứ,và một số chịn mà dường như chỉ có nó zà tao mới hỉu.Mà nhiều thứ tao cũng mún chia sẻ zới mài lắm chớ bộ,nhưng nói ra mài ko có vẻ hứng thú lắm nên thoy,tao ko nói nữa (như Harry Potter nà,goy` nhìu cái nữa mà ko fải sở thik của mài).Tao đâu ép mài fải nghe,mỗi ng` có sở thik riêng chứ.Đó chỉ là đìu nhỏ nhặt,nên tao chả care gì mấy ^^
Cũng như tao zới mài,N với K,mài với N...Đấy,mài ko thể nói là có 2 chiếc thuyền khác nhau đc.4 đứa-đã cùng ngồi thì fải ngồi trên cùng một chiếc.

Trích dẫn :
[b]To Thư:
T có nói gì đi chăng nữa thì T hãy suy nghĩ lại những ji` mình đã nói
với bạn mình.Đúng hay sai?Và sau đó là cuộc nói ch5in mong dc cơ hội
trở lại làm bộ bốn.Con ng` hok bao giờ đúng. Tât là của chung cả T
ơi.Ngay cả UP tớ nghĩ mình hok thể để cho rin bản thân dc. UP cũng là
ban thân của UP nên tớ fải giữ khỏan cách để hok có xíxh mích mặc dù tớ
hok thânthiện với mọi ng`. Ráng lên nào bình tĩnh và xem xét lại viz
làm vừa wa có đúng với bản thân hok nhé!
Manh àh,cám ơn Manh đã nói thế.Một khi mở miệng nói gì,T cũng đã suy nghĩ trước khj nói,chẳng bao giờ nói mà ko suy nghĩ cả.Tất cả là của chung-Ừ,có thể thế mà cũng có thể ko đâu.Tùy àh! Bình tĩnh àh? Tất nhiên là T bình tĩnh chứ ^^ Xem xét àh? Ưm...T đã nói rồi,T luôn suy nghĩ trước nói,vậy thì T nghĩ chỉ nên xem xét lại những ng` bạn của T làm như thế với T là đã đúng chưa hoy. Xem xét coi ng` mà T lun tin tưởng,xem là bf đã ntn với T...

Trích dẫn :
@ thu: tui xin loi bạn,nhưng tui nghĩ chúng ta khó trở lại như xưa mong thời gian sẽ giải wuyet gium.
Thời gian àh? Đâu fải chuyện gì cũng cứ nhờ vào thời gian đâu...một vài chuyện,tự mình chủ động giải quyết nó thì hay hơn chờ thời gian đấy. N nói khó trở lại như xưa àh? Như xưa là như thế nào? Là bạn thân hay là cứ nghi ngờ? Cứ gượng ko nói cho tớ bik gì cả?! Ko có gì fải xin lỗi. Nếu xin lỗi,tụi mình nên xin lỗi chính bản thân mình trước

T ko bắt buộc bộ 4 fải way lại,T ko mún ai trong tụi mình bị ép buộc làm đìu mà mình ko mún...Nhưng mỗi ng` tụi mình hãy suy nghĩ lại...đừng ai tự trách bản thân hay trách hờn ng` khác cả nhé. Tụi mình là bạn,vui cùng vui,buồn cũng buồn,đau cùng đau...Đã từng như thế và mãi mãi là như thế. Dù có thể ko thân thiết như trước nữa,nhưng với T, K-N-S lun là true friend,T ko bao giờ trách cứ,oán hờn ai cả,ko bao giờ ghek ai cả...ko bao giờ xa lánh,hất hủi ai cả. Vì tất cả,đều là bf của T.

Bạn có thể đánh mất một tình bạn
Nhưng sẽ khó mà quên được tình bạn ấy
Đừng bao giờ tìm sự hoàn hảo cho một tình bạn
Hãy cứ đi tìm cái chân thành từ trong trái tim :">

@S: T ko care có fair hay ko fair...T chỉ care S có xem T là 1 NĐB theo đúng nghĩa của nó như S đã từng nói với T hay ko thôi ^^. Với T thì whatever is ok
@K: Nhju` đju` mún nói zới chồng lắm nhưng zờ tự nhjn wên hết oy`. Để bữa nào priavite một tí sẽ nói ^^...Zới lại chồng nói câu: "Tình bạn cũng ko" nghe sốc toàn tập àh. Nghĩ lại ih nha ^^
@N: *cười* đừng quá quan trọng hóa vấn đề. Một phút yên tĩnh,nghe một bản nhạc nhẹ nhàng...tâm hồn và mọi ưu phiền sẽ giảm nhẹ vài kí lô lận đấy ^^
@M: Manh đã ủng hộ bộ 4 rất nhìu,cảm ơn Manh lắm! Về phần Manh,T chỉ mún nói: chuyện gì đáng buồn,thì hãy nên buồn.Những chuyện tình củm tủi tụi mình chỉ là cơn gió nhẹ thoáng wa mà thôi,ko nên buồn vì nó...tụi mình vẫn chưa đủ trưởng thành để định nghĩa đúng đc 2 chữ "Tình iu" đâu
@Ken (vẫn thik gọi là Ken hơn ^^): Ừ,xem baj` của Ken xong ko cần fải dùng V-Rhoto nhưng cần dùng Tô-bi-com đấy =)) Đùa thoy ^^! Ken đã nói những gì chân thành nhất,thậm chí là những gì Ken đã từng trải qua,Ken nhỉ? Cảm động thật đấy. Merci Ken nhìu!

Ọc vik xong nhin`lại ko ngờ nãi giờ thao thao bất tuyệt ji mà dài thế ko bik...Ai xem xong mỏi mắt đừng bắt tội em,cũng đừng xách dép rượt em chạy nhá :"> Hj`

http://www.hpfo.net
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptySun May 11, 2008 9:36 am

uhm dâu nói thế coi như đã bày tỏ bik1 bao cảm xúc của bản thân tớ hok xách dép âu M chỉ cầm cái chảo và chuẩn sắn tay áo lên rượt Dâu đê...!!!Vík dài wớ àh đọc mỏi cả mắt lun nhưng thật cao cả.hố hố
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptyFri May 16, 2008 2:27 pm

mọi người ơi!!! mình đã lớn chưa?!!! tùy theo lứa tủi mà sự phát triển về tâm hồn khác nhau ha!!! hum nai see cảm thấy thời gian trôi nhanh we'!!! see mong ngìa hum nai chính là hum thứ 6 h nài ta đang cùng nhau wa^.Y wo. trong lúp học tin hả!! hay là ta đang cùng nhau cất tiếng hát nho nhỏ trong dãy bàn học tin học?!!! see nhớ lắm!!! thế là chỉ kon 120 h nữa là xa nhau goy! sao mà ít we' sao mà ngắn we' !!!! đến h đây see mới nhận ra rằng see sợ mất bạn đến cở nào! bun woas!! bit nói ji đây!!! nhớ ngài nào lóc chóc mà h sắp xa nhau lên lúp 8 !!! ông trời ơi!!! sao ông ác vại!!! ông khiến cho chúng tui chán học hoy` đầu năm mà để cho chúng tui thấy nhớ nhau mong dc đi học chỉ vẻn vẹn có vài tuần!!!
từ h mỗi khi nhìn mưa see lại nhớ đến 1 người bạn ~~~!!! cái người nài ngộ lém!!! đi dọc mưa chung với see đó!!!! thỉnh thoảng đi học về chung!!! see tin rằng mỗi khi trời mưa người đó cũng đang nhìn mưa giống see!!!! tuy năm sau có thể ko dc học chung với người đó nữa!!! nhưng see và người đó cũng khó mà xa cách dc !!!!?? phải vậy ko?( nhox)?????
Jero™
Cậu bé Thiên Sứ
Jero™

Nam

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptySat May 17, 2008 6:51 pm

Chài ai ! từ hum bữa, tất cả các mem trong bộ 4 khi vào forum đều thấy cái bảng to đùng đập vào mặt ! Shocked Shocked Shocked

Dòng Chữ Friends Forver rất có ý nghĩa , cả câu "Tình bạn..." cũng vậy. Nhưng các mam trong bộ 4 bík câu nào ý nghĩa nhất ko? Đó là " 7a8 "
Nhìn nó bình thườg nhi? Nhưng ko đâu ! Nó ko bình thường chút nào ! Bộ 4 đã trải wa 9 tháng cùng với nhau ( như đi đẻ chung ý ). B ko đồng tình với T về việc T nói sai sự thật, nhưng B cũng ko đồng tình
với các mem của bộ 4 rằng: các mem đã nói là bạn bè mà sao ko nói tậht ra. Thử hỏi sao các mem ko hỏi thẳng Thư 1 cách nghim túc ( như T nói) từ đó tìm ra giải wuyết thay vì tan rã? Bộ 4 là 1 nhóm tuyệt vời ! ( 2 pé làm ca shỹ, 1 pé đi wảng káo Pépshy và 1 pé Wảng cáo Pờ-lu X ) Chính bộ 4 đã có lúc giúp Kt Boyz - nhóm của B - vượt wa nhìu khó khăn và đoàn kết với nhau !
@ Nguyên: Zới cương zị của ngừi pa, pa khuyên con suy nghĩ lại, đừng wá cứng rắn ! Còn zới cương zị là người đã từng "35" con thì thấy rằng : "Ồ! To wá" !!! Very Happy Very Happy Very Happy
@ See: Sau này fải hỉu thật rõ vấn đề rùi hãy fán nhé ! B ko bík mọi người shao chứ nếu như B nghe 1 cấu thì B fải suy nghĩ sem câu đó có bao nhiu nghĩa và hỏi rõ người ta mới dám fán !
@ Thư: Cố gắng nói tất cả = chính trái tim mình, sau này đừng bao giờ lừa dối (Dù trước đến giờ có dối hay ko). Hãy là 1 người bạn thật chân thành !
@ Cả bộ 4: Hãy THA THỨ CHO NHAU ! Cool Cool Cool

Thui By đi rửa đây !Paiz all !
nhox7a8pro
Thiên Thần Tập Sự
Thiên Thần Tập Sự
nhox7a8pro

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptySat May 17, 2008 9:54 pm

cai' bo 4 nay ret ua la " PHUC TAP" Manh ah`tao cong nhan may cung~ranh thit ^^
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptySun May 18, 2008 10:42 am

ec'!! bây giờ đã gần hết năm học! cái chịn đó cũng đã xong đã có kết wa? thì cứ y theo kết wa đó mà thi hành chư mắc cái ji mà loi lại chi vại!! cho khổ cái thân!!!
kt014171
Thiên Thần Cupid
kt014171

Nữ

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptySun May 18, 2008 8:30 pm

ũa ( nhox ) nào đi dọc mưa zìa zới mài zậy. Nghe wen wen, fải tao hg ta?
Đừng nói kon NGu nha, wê lắm đó. Sad
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptySun May 18, 2008 8:41 pm

K ơi mài lèm tao khó xử we'!!! nhox là Nguyên đó sr nha !!! mài lè băng keo cá nhân của tao phải khác chớ
kt014171
Thiên Thần Cupid
kt014171

Nữ

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? EmptyMon May 19, 2008 11:57 am

kHóc 3 ngày 3 đêm lun. Tao nói trước, tao chỉ băng những nơi côngg cộng va sạch sẽ, tránh ~ chỗ "hiểm hốc"
Sponsored content

tinh bạn là gi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh bạn là gi?   tinh bạn là gi? Empty

tinh bạn là gi?
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next