Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥-Forum Của Thần Dân 8a14 [P]ro Thân Iu !!!-♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^

Go down 
mashidear
B4nh [K]ut3
KTP
mEocOn_luVli
kt014171
[K]luv7A8prO
tuan_cui_dethuong
11 posters
Tác giảThông điệp
tuan_cui_dethuong
Thiên Thần Tập Sự
Thiên Thần Tập Sự
tuan_cui_dethuong

Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptySat Mar 01, 2008 11:52 am

Vào nào. bàn luận về chị tím lớp ta nào :P Very Happy ♥ ☼☼☼☼☼ TVO ☼☼☼☼ ♥
[K]luv7A8prO
Thiên Thần Tập Sự
Thiên Thần Tập Sự
[K]luv7A8prO

Nữ

Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptySat Mar 01, 2008 12:37 pm

ui zời

chị í mẹc đồ wóa kut3 ^^

cóa mí bộ mẹc wài
http://360.yahoo.com/alone_sad_2604
kt014171
Thiên Thần Cupid
kt014171

Nữ
Job/hobbies : chat

Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptySat Mar 01, 2008 1:02 pm

Right ! Very Happy
http://360.yahoo.com/loveu_forever014
mEocOn_luVli
Thiên Thần Hoàn Hảo
Thiên Thần Hoàn Hảo
mEocOn_luVli

Nữ
Job/hobbies : [...wHatEvEr...]

Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptySat Mar 01, 2008 2:35 pm

Chj ih' chj~ thjz moi~ mau` tjm' thoy...hoho
http://360.yahoo.com/dolphin_lovely95
KTP
Thiên Thần Tập Sự
Thiên Thần Tập Sự
KTP

Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptySat Mar 01, 2008 2:47 pm

Cui` oi U ban. mau` ji`
B4nh [K]ut3
Thiên Thần Hoàn Hảo
Thiên Thần Hoàn Hảo
B4nh [K]ut3

Nữ
Job/hobbies : So` tu +)an^`
Humor : û\/ ø uï Ï Ñ ü þ ñ ÷ Ø × Ü ª Þ ß « ¬ µ ¶ · ¹ ©

Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptySun Mar 02, 2008 12:04 pm

Thèng TT nèy dzô dzuyên hít sức! Toàn nói mý chuyện nhãm nhí!
Mjnh` cũg ju chj. Tjm' lem'!
Ngay từ kái nhjn` đầu tiên...
Ngay từ màu sắc màh chj. ý ju thíx!
I lOv3 U sjs ViOlEt!
I lOv3 U 4ever!
Há há!
http://7A8pro.forumn.org
B4nh [K]ut3
Thiên Thần Hoàn Hảo
Thiên Thần Hoàn Hảo
B4nh [K]ut3

Nữ
Job/hobbies : So` tu +)an^`
Humor : û\/ ø uï Ï Ñ ü þ ñ ÷ Ø × Ü ª Þ ß « ¬ µ ¶ · ¹ ©

Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptySun Mar 02, 2008 12:06 pm

Hjnh` như mý bữa chj. ấyz cũg đổi tông hồg!
Nhưng chắc ko hợp nên chj. ý vẫn chọnmàu chj. ý ju!
http://7A8pro.forumn.org
tuan_cui_dethuong
Thiên Thần Tập Sự
Thiên Thần Tập Sự
tuan_cui_dethuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptySun Mar 02, 2008 9:42 pm

Thôi nha! Chị Tím là cô giáo của mình đó. Nhớ đóVery Happy
tuan_cui_dethuong
Thiên Thần Tập Sự
Thiên Thần Tập Sự
tuan_cui_dethuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptySun Mar 02, 2008 9:43 pm

Thiện U tao màu đen chứ màu gì, hỏi ngu Evil or Very Mad
mashidear
Thiên Thần Cupid
mashidear

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptyMon Mar 03, 2008 7:43 pm

Hok có gì để nói nhìu về cô íh. Dạy hơi bị bùn ngủ. Lâu lâu hơi bị khó chịu. Nói chung học hok đc thoải mái lém. Đơn giản
bE_dAu
Thiên Thần Cupid
bE_dAu

Nữ
Job/hobbies : Student
Humor : .........

Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptySat Apr 12, 2008 7:36 pm

Đồng ý zới Ngỗng đìu đó ^^

Chị Tím hum thứ năm chơi bộ đồ đỏ chót....đẹp đến mê hôn....
Nhưng zẫn nhớ những ngày chị ấy mặc bộ tím quen thuộc...iu sao màu tjm' ấy....
Luv chị tím so so much....moahnzzz...
http://www.hpfo.net
‡Tx2‡
Thiên Thần Cupid
‡Tx2‡

Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptySat Apr 12, 2008 8:23 pm

h6oho6ho6!!! mới có mấy tiếng mà đã bàn luận xôn xao về trị tím goy`!!!!
nói thật!!! nhìu lúc thấy bấc mảng we'!!!! thấy sao sao ấy!! ko bít thế nào chứ See thì dị ứng với những ai là người bắc nhem!! nhứt là thấy cô giáo!! ko có khoảng thân thiết như mấy bạn đâu!!
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptySat Apr 12, 2008 8:37 pm

hok nhớ là hem trước mặc bông đỏ seo mà mí bẹn nhớ lại công nghệ coi
chị í mặc thía để nhìn đầy đặn hơn (nhưng hok thía thế) mà htoy bìn luận mái tóc nữa chớ thật là "hợp thời trang ghia"
http://360.yahoo.com/sweet_loveyou126
mashidear
Thiên Thần Cupid
mashidear

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptySun Apr 20, 2008 1:05 am

không đc thik cô văn cho lắm nhưng thấy mấy bạn đem cô ra mà bình loạn như dzậy thì cũng hơi bất bình cho cô. cô đó làm sao thì kệ cô ấy đi, dù sao cũng là cuối năm rồi, để lại ấn tượng đẹp cho mọi ng` đi chứ, chẳng lẽ cứ đem cô ra mà nói lung tung thế này hay sao?
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptySun Apr 20, 2008 8:53 am

Hok phải lung tung đâu, cũng hok đúng lắm, cô có nhìu đ để nói chứng tỏ rằng cô cũng đã để lại ấn tượng trong mỗi chúng ta đúng hem, lúc gọi chị lúc gọi cô dù seo cũng vui...Cô văn có lẽ hok vừa ý với một số bạn kể cả mìn (hihi) nhưng nhìu bạn lại rất thix cô í chứ, dù sao cô củng cóa chỗ đứng trong lòng nhìu bạn, right? Nên hãy nghĩ một cách sau xa hơn cuối năm òy bài văn của chúng ta giỏi là nhờ đến cô...năm sau là hok gặp nữa gòy cũng bùn bùn...Năm sau học cô khác nhìu khi khó hơn Cô Châu của chúng ta năm này nữa kia..nghĩ một cách lạc wan hơn nha mí bạn!!!
Sad Idea confused
mashidear
Thiên Thần Cupid
mashidear

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptySun Apr 20, 2008 9:51 am

Dù sao cũng không nên bình loạn về cô kỉu đó. Tớ thấy cô này dạy văn tuy bùn ngủ nhưng mỗi lần kt thì cô ấy ôn bài cho rất kĩ vì thế mà điểm lớp mình đâu thua lớp nào đâu, hơn rất nhiều nữa là khác. Có nhiều lúc thật sự bất mãn với cô nhưng nghĩ lại thì cô cũng có lí, mong cho tụi mình tốt hơn thôi mà.
mEocOn_luVli
Thiên Thần Hoàn Hảo
Thiên Thần Hoàn Hảo
mEocOn_luVli

Nữ
Job/hobbies : [...wHatEvEr...]

Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptySun Apr 20, 2008 1:48 pm

Ặc cô này mà ôn bài kĩ hả...cho nội dung ôn tập oài quăng đó, kiu mấy em dzề nhà tự ôn...nhưng mà được cái cô cho ôn phần bài văn kĩ, mà Na thấy nếu hem làm thì ra đi cũng làm bài được tốt mà, đâu nhất thiết phải làm trước đâu. Đang mệt mõi dzới bài dzăn của bả đây nà...hiz hiz
http://360.yahoo.com/dolphin_lovely95
mashidear
Thiên Thần Cupid
mashidear

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptySun Apr 20, 2008 5:26 pm

không có ý kiến nữa mấy người muốn nói gì thì nói, tui đề nghị mở topic "bình loạn" về cái cô CHI kia kìa chứ cô Châu dạo này hiền roài
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptySun Apr 20, 2008 5:44 pm

uhm đ1ung ròy tớ mỏ nghen hay ai, nếu chưa có tớ mở hàng lun ...xí hok phải spam....cô Văn đến đây có thê là hết
mashidear
Thiên Thần Cupid
mashidear

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptySun Apr 20, 2008 9:49 pm

đóng topic lại đi, ai mở người đó đóng. không spam ba kái linh tinh này nữa
Jero™
Cậu bé Thiên Sứ
Jero™

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ EmptyTue May 13, 2008 3:09 pm

lộn box rùi ! Bài này fải vào môn Văn! K chuyễn cho ! Mí mod này làm việc kì wá ! Hạ bậc hạnk kỉm giờ
https://8a14pro.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^   Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^ Empty

Chả thấy thần dân 7a8 đâu hít. Trốn hết òi hả vào bàn luận về cô văn iu của mình nèo ^^
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Môn Văn nè !!
» Vấn đề wan trọng: Kiểm tra văn 2 tiết (Cần bình luận)
» học anh văn =... thơ
» vừa chơi vửa học anh văn nè mấy bạn!
» Con trai sinh ra từ đâu ???? vấn đề mà văn khó giải quyết nhờ thơ thoai