Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥-Forum Của Thần Dân 8a14 [P]ro Thân Iu !!!-♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story

Go down 
Jero™
kt014171
mEocOn_luVli
Tik4ever
8 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Tik4ever
Thiên Thần Cupid
Tik4ever

Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story Empty
Bài gửiTiêu đề: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyThu Apr 17, 2008 5:57 pm

…….
…………………
………………………..
Oe Oe Oe ! Đó là tiếng khóc chào đời của mình. Và từ đó ngày 17 tháng 1 trở thành sinh nhật của mình. Mọi năm sinh nhật lúc nào cũng rất bình thường nhưng đặc biệt năm lúp 6 , mình dc ăn sinh nhật với pé pi của mình và mình ước sinh nhật lúp 6 , lớp 7 và tất cả các sinh nhật về sau đều được ăn sinh nhật mà có pé pi cùng với mình………..
Mọi người hầu như sinh nhật ai cũng vui vẽ, nếu họ ko có ng mình iu thương bên cạnh thì cũng có cha mẹ anh chị ăn mừng sinh nhật của họ. Nhưng riêng mình có ba có mẹ có anh có cả pé pi mà sinh nhật nào cũng bùn . Mình ko ham quà mà mình mún có ng chúc mừng mình vui vẻ ăn sinh nhật với mình, trong khi đó hình như sinh nhật năm trước và cả năm nay mình đều bùn cả. Năm trước còn có mấy đứa bạn có quà , chơi với nhau.Năm nay ai cũng lo cho “their love” mà tình cảm bạn bè sứt nẻ, tuy vẫn trên danh nghĩa “ bạn thân “ nhưng hình như nó chỉ là một cái tên gọi mà tui nó ngộ nhận, bạn thì đứa thay đổi nhìu quá , còn đứa thì chỉ bik lo cho bồ . Giờ ra chơi hồi trước dù vui dù bùn thì lúc nào cả đám cũng vui , chơi với nay hít , còn năm nay , mình có thêm dc đứa bạn , mà sao lại cô đơn hơn lúc trước, giờ ra chơi bây giờ trở nên buồn chán và thíu ý nghĩa lắm . Mình thì thấy vậy nhưng mình vẫn và luôn coi ‘ tụi nó” là bạn thân mãi mãi.Như vậy cũng đã mãng nguyện rồi , hồi trước fãi nói mình còn ko có lấy đứa bạn, bùn chán , giờ cũng có ng tâm sự hĩu với chơi với mình là dc gòi.
Bạn bè cũng quan trọng nhưng dù sao vẫn ko bằng pi của mình . EB trong 7a8 đều nghĩ là mình ghen nhìu wé ! Nhưng thật ra hg ai hĩu mình cả. Có ai quan tâm đến mình thữ nghĩ và thữ hõi mình là tại sao mình ghen như vậy ko ? hay chỉ là nghĩ đại theo ý mình? Từ nhỏ mình đã cô đơn , ba mẹ thì hg thèm wan tâm đến mình, hình như họ chỉ làm tròn trách nhiệm nuôi mình thôi hay sao ấy , chả thèm quan tâm gì cả. Nên mình sinh ra ích kỉ , mà thật sự mình cũng ko có gì là của riêng mình để mình ko thể chi sẽ với người khác- thật sự là ko có tí gì cả. Đến lớp 6,7 mình có dc pé pi có thể gọi là của riêng mình , nên mình ko mún chia sẽ pp(pé pi ) với ai cả, nhưng mình nhận ra nó là sai. Nên ích ghen hơn , tuy mình rất bùn nhưng khi mình ghen như vậy sẽ làm pp rất bùn nên có bùn mình cũng fãi sữa đỗi .pp đã từng nói với mình là lúc tụi mình đang vui mà pp giỡn mình cũng giận , thât ra đâu có, mình chĩ giận và rất bùn khi tụi mình đang giận nhau, mà pp có thể ngồi cười , vui vẻ, vui hơn cả là khi chơi với mình. Nụ cười đó như ngọn lửa thắp nên câu hõi trong tim mình: Hình như ko có mình hay có mình thì pp cũng vui cũng cười dc , chắc mình ko quan trọng với pp ? mình bùn lắm . Hình như khi love pp thì mình đã chọn con đường như vậy, và con đường chỉ có một chiều, ko thể way trỡ lại, nhưng dù sao thì mình cũng love pp forever! Pp có biết là chỉ nhưng hành động, cử chị nhỏ dù cố ý hay cố tình của pp cũng làm mình bùn lắm. Nhưng tại sao mức độ ghen của mình lại tăng nhanh như vậy , chỉ trong lúp 6 và đầu lúp 7 ? Đầu năm lớp 7 , thật là quá nhìu đìu xãy ra khiến cho mình bùn , rất bùn và cái bùn đó đã dai dẵng theo mình mãi. Hè khi chat với mình pp có nói là năm sau có thằng bạn chuyển qua trường , vui quá !Mình rất buồn nhưng ko nói gì, mình chỉ giỡn vói pp là :“chắc năm sau chơi với thằng đó bõ mình wé “. Khi qua nhà pp chơi , pp đang chơi với mình tự nhiên bõ chạy lên lấy con gấu bông mà một chàng trai nhà giàu nào đó tặng, bự lắm , ngồi ôm rồi kể về hắn như là pp kể về ng iu của pp cho mình là ng bạn nghe vậy. nhưng mình cũng ko nói gì chỉ cười òi way qua chơi với 35 cho đỡ bùn trong khi đó pp đang vui vẻ chơi voi con gấu bông của hắn . Mình htầm nghĩ :”mình biết mình đâu giàu như hắn , học làm sao giỏi bằng hắn , pp có mê cũng đâu có sao” . Mình cũng rất thấy bùn và ko hĩu tại sao trong khi chát với mình pp cứ kể về CT ( bồ cũ cũa pp mà pp rất mê) , mình nói gì ra thì cũng bên cho nó hít , riết mình chã mún nói , nhưng pp đâu bik những hành động đó đang bóp nát trái tim mình từ từ. Sang năm lớp 7, một năm học ko đáng nhớ , nó toàn chất chứa nỗi đau bùn của mình . Mỗi năm học như một chiếc thuyền , chiếc thuyền lớp 6 chỡ nỗi buồn fân nữa và niềm vui fân nữa .. cứ cho nó đi xa, còn chiếc thuyền lớp 7 chất toàn nỗi buồn , còn niềm vui chỉ chứa đựng ít ỏi nhõ nhen trong trái tim đang dần dần bị bóp nát của mình.Mình của muốn đưa chiếc thuyền lớp 7 đi xa llắm, nhưng mình ko thể, nó như là nỗi ám ảnh in sâu trong đầu mình.Và bước sang năm lớp 7 , điều mình giỡn , mình lo mình nghĩ về pp đã xãy ra, ng bạn của pp ấy , học bán trú , mà mỗi ngày tiết 5 xếp hàng vẫn trốn qua chơi với pp, hình như tình cảm của họ nhìu lắm. Và từ đấy, mỗi tiết nắm , pp đều bõ mình đi chơi với nó. Có một ngày mình đau bụng với nhức đầu nhìu lắm, đợi tiết 5 ra nhõng nhẽo với pp , mà mới reng chuông , soạn tập xong thì thấy pp mấy tiêu, nhìn ra thì thấy pp đứng chới ng` bạn ấy của pp. Lúc đó như là có một ng , ng mình iu thương nhất cầm dao đâm vào tìm mình. Mình bùn, rất bùn , khóc nhưng ko ai quân tâm mình hết, chỉ thấy pp đứng chơi với hắn ta thoai. Mình cũng ko bik những lời nói của mình là làm pp hĩu ra ko ., mà mình chỉ thấy pp lừa dối mình thôi , ko có mình , mình way lưng đi thì cười giỡn, chơi với thằng đó, lên boom canh lúc ko có mình vô chơi với nó , khi đi thì , xếp hàng mà mình rất bùn , nhìn qua cũng vẫn thấy pp chơi với nó, lúc đó mún khóc lắm nhưng fãi lại tinh thần để làm bài nên kiềm nén dc , tụi mình vẫn love nhau đến hè và mong năm sau sẻ gặp lại và vui vẻ, nhưng sao pp chia tay mà chẵng cho mình một lí do , lúc có mình nhớ lại câu nói của pp :” năm sau có thằng bạn chuyển qua trường , vui quá” mình ko bik có fãi ví thằng đó mà pp chia tay mình ko mình vẫn còn rất buồn và nghi ngờ vì pp đã lừa dối mình rất nhìu. Cho đến bi giờ ko bik pp có còn chới nó ko , nhưng mình bik mình sẽ ko nói nữa , dù có chơi hay là ko , vì lời nói của mình hình như ko có ý nghĩ gì với pp cả. Lại một sự thật dc phô bày, pp thà kể với mí đứa bạn của mình , giữ trong lòng mà ko thèm nói thiệt với mình :” rằng pp hồi lúp 6 wen mình chỉ để wên cái thằng CT mà thôi”. Cũng may là có Tuấn ko mún mình bùn và để pp lừa dối mình hoài nên mới kể sự thật.Trong đó mình cũng có rất nhìu lỗi lầm thì mình dẵ xin lỗi và sữa lỗi gòi nên mong pp đừng giận và đừng bùn bi nữa nha , love u so much.
……………còn nhìu lắm nhưng thôi , dù sao thì mình vẫn lun love và sẽ lun tha thứ cho pp dù cho pp có lừa dối hay làm mình bùn bã tới đâu vì mình ko mún mát pp , mình rất love pp pp có bik hg .
mEocOn_luVli
Thiên Thần Hoàn Hảo
Thiên Thần Hoàn Hảo
mEocOn_luVli

Nữ
Job/hobbies : [...wHatEvEr...]

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyThu Apr 17, 2008 8:52 pm

Tui quan tâm đến ông được hem đây??
Ừak...ông cũng đã từng tâm sự dzới tui mấy điều này oài...có lẽ tui hem thể hiểu hết những gì ông nghĩ nhưng tui vẫn cảm nhận thấy nỗi buồn của ông...SRvì những lúc ông buồn mà tui lại giữ Bò bên cạnh tui làm ông hem có người để chia sẻ...SR nhìu nha!!
Còn về Khanh...tui tin sau khi K đọc bài này của ông (bài này theo tui sâu sắc và nhìu ý nghĩa lắm ó...ông đã vik cho K bằng cả tình cảm của mình dành cho K oài còn gì ) tui mong là Khanh sẽ hiểu và 2 người sẽ không còn những lúc giận -hờn -đau -khỗ vì nhau nữa...!!
P/S: Ông nên nghĩ mọi vấn đề thoáng hơn một chút...đừng có nghĩ sâu xa quá oài tự làm bản thân mình buồn...Chúc ông dzà Khanh sẽ mãi mãi hạnh phúc..!!

Được sửa bởi mEocOn_luVli ngày Fri Apr 18, 2008 9:12 pm; sửa lần 1.
http://360.yahoo.com/dolphin_lovely95
kt014171
Thiên Thần Cupid
kt014171

Nữ
Job/hobbies : chat

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyThu Apr 17, 2008 9:01 pm

Sad PP lừa dối BB nhìu vậy hã, hg phải vậy đâu. Đọc cái này xong BB bik là PP bùn lắm hg? PP bik là mấy cái BB nói và bùn về PP thì đúng ( cũng sai chút chút, chắc do BB hĩu lầm PP) nhưng mà.... Đọc xong mún chém mình cho chik lun cho gòy oeoe. PP hg tốt!! Nhưng mà PP nghĩ BB hĩu đc tình cảm của PP dành cho BB mà đúng hg. Nó vẫn vậy, à hg, nó lun tăng cấp. Còn cái dụ mà thix BB hồi lớp 6 để wên thằng kia thì PP giải thix gòy mà. Phải thix BB mới wen BB... chứ.... Sao BB hg hĩu cho PP vậy. Dù sao chịn đó cũng lâu rồi, mà cũng là chịn hg chính xác nữa, đúng 1 phần thôi, rất nhỏ. BB có bik là cái ý nghĩ đó PP chỉ nghĩ thoáng wa thôi. Nhưng BB là ng`- ng` duy nhất mà PP iu thôi. HG có ma nào nữa hết.
JUST ONLY YOU IN MY HEART,
THEN, MY HEART HAS CLOSED.
NOMORE...JUST YOU, MY BB!
Plzzzzz just believe, okê?
QUá khứ là quá khứ òi, đừng giữ nó nữa BB ơi, mấy cái wá khứ của BB, PP dục hết òi ( wá khứ hg đẹp). Đừng để nó làm ảnh hưởng đến tình cảm bây giờ của cả 2, BB nha. IU BB NHÌU LẮM. MY HEART IS YOURS!!

Được sửa bởi kt014171 ngày Thu Apr 17, 2008 9:04 pm; sửa lần 1.
http://360.yahoo.com/loveu_forever014
kt014171
Thiên Thần Cupid
kt014171

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyThu Apr 17, 2008 9:02 pm

Na nhanh hơn tớ 9', hjz!
mEocOn_luVli
Thiên Thần Hoàn Hảo
Thiên Thần Hoàn Hảo
mEocOn_luVli

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyThu Apr 17, 2008 9:11 pm

Hè hè, Na mà... thấy có bài dzề mí chiện này, tò mò dzô xem thử thoy hà..!!
@Thiên: Khanh nói dzậy oài đó...ông đừng có lúc nào cũng làm rắc rối mọi việc lên...rồi lại tự trách mình, trách Khanh nữa...Chuyện đã qua oài thì cho qua lun ih...tui bik ông không thể quên ngay được nhưng mà lấy quá khứ của nhau ra nói thì tui nghĩ hem nên...Tui thấy Khanh iu ông nhìu lắm áh...nhưng chắc ông chưa cảm nhận được hết mà chỉ thấy những gì K làm ông bùn nên nói dzậy thoy...!!

Được sửa bởi mEocOn_luVli ngày Fri Apr 18, 2008 9:27 pm; sửa lần 1.
Tik4ever
Thiên Thần Cupid
Tik4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyThu Apr 17, 2008 9:28 pm

vậy là huề ó nha ! Smile I love you
Jero™
Cậu bé Thiên Sứ
Jero™

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyFri Apr 18, 2008 10:15 pm

Ko bík như sem mài ghi là vui hay pùn êy ! Mài bảo sinh nhật chả ai wan tâm, chả ai tặng wà, vậy mày nghĩ hum đó tao sao? Tao bảo mọi ngừi ở lại , bảo mày và Thịnh ở lại chơi 1 xíu có j ăn synh nhật tao lun. Vậy có ai ở lại? Hay là tao fải đi taxi 1 mình về trường rùi gặp tụi bay sau đó về nhà mày chơi đến 7G ?Thật ra tao cũng mún chơi với mày nhưng ra chơi mày có còn hcơi với tao đc nhìu khi chơi với PP của mài? Tao rất đồng tình rằng tình bạn cụa tao với mày bây giờ đã sứt mẻ và tất nhiên là lo cho bồ ! Thật đúng như vậy nhưng mày có bík sau khi break up với PC tại sao tao ko đến chỗ mày ko? Vì nếu lúc đó mày với PP của mài ko giận nhau, tao sẽ rất bùn với 2 cử chỉ thân mật củ 2 ngừi, đìu đó làm tao nhớ PC! Còn những lúc bọn mày giận nhau, tao lại nhớ đến lúc tao nói break up with PC và sợ rằng 1 ngày nào đó sẽ có lúc mình vô trách nhiệm với PC như Khanh hoặc mày chăng? Thử hói nếu tao ko coi mày là bạn thì sao có những lúc tao vẫn giúp cho mày ? Mày vẫn còn nhớ vụ bể kính chứ? Mày còn nhớ vụ mày làm văn buổi tối mà cúi cùng mài nhờ Dâu chứ ? Tao vẫn giúp mày. Nhưng thử nghĩ lại lúc tao làm vỡ kính thì mày có an ủi gì hay ko? có giúp đỡ tao hay nói hộ gì hay ko? Lúc tao bị mới thứ 5 này làm bản kỉm đỉm thì có còn mày ở lại với tao an ủi 1 câu hay ko? Nhưng mà thôi, mấy chuyện đó chẳng đáng đâu ! Tao chỉ nhắc cho mày nhớ thui! Thật sự mày vẫn là bạn tốt của tao, nhớ vụ đầu năm mày đã giúp tao thì biết ! Nhưng giờ ... chắc ko còn nữa rùi ! Ko sao, tao ko trách mày vì mày fải lo cho PP của mày! Tao hỉu cảm giác đó mà, ko sao đâu ! Tao đã bík đc đìu đó khi những lúc tao chỉ 1 mình, như người lạc lối quên mất đường về, nhưng 1 tên chết đuối ko fao ! Bây giờ tao chỉ bík rằng tao sẽ coi tụi bay như những ngừi bạn chân thành, tuy ko thân nhưng chắc chắn khi gặp khó khăn, tao sẽ giúp đỡ ! ĐỪNG WÊN RẰNG TRÊN TRÁI ĐẤT NÀY CÒN CÓ 1 THẰNG TÊN TRẦN TRUNG KIÊN LÀ BẠN THÂN MÀY, THIÊN NHÉ !

♥--------------------------------To my BF - Tom-----------------------------------------------♥
♥-----------------------------------------------------------------------Lil' Kendy----------------♥
https://8a14pro.forumvi.com
Tik4ever
Thiên Thần Cupid
Tik4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptySat Apr 19, 2008 10:52 am

Thanks LK nhìu lắm , thì tao cũng hĩu là như vậy nhưng mày đừng nghĩ là mày bùn mình mày thôi , fãi kể với tụi tao tụi tao cũng giúp dc mày mà.Với lại hôm thứ 6 , chìu hôm qua, tao thì bùn vì PP, mà kiếm đứa bạn ko thấy , thằng thiện nói mày ra chơi với đám 7a9 òi nó đi lun chán chít. Sad
Jero™
Cậu bé Thiên Sứ
Jero™

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptySat Apr 19, 2008 5:34 pm

tao có bảo mình tao pùn đâu! Tao thì đi đâu mà chả đi vả lại trong giờ học tao có ngồi chơi với mày rùi ! Tao nghĩ là ra chơi để mài và Khanh hoà giải vì 2 ngừi chỉ bên nhau đc giờ đó, giờ ko lẽ tao xen vào á ? Ra chơi thứ 6 tao đi tùm lum cạ mà chính nhất là đi VS! ( bí mật chả ai bík ! Her her )
https://8a14pro.forumvi.com
Tik4ever
Thiên Thần Cupid
Tik4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyWed Apr 23, 2008 8:26 pm

Ai cũng có ước mơ riêng của mỗi người , còn riêng tôi, tôi chỉ có ước mơ là được sống bên em thật hạnh fúc dù chỉ một năm , một tháng , một tuần , một ngày, một giờ một phút và dù chỉ một giây. Nhung ước mơ đó ko thành hiện thực , đôi lúc tôi cũng rất hạnh phúc khi có em , nhưng nó chưa đủ và chưa có thể bù đắp lại những vết nứt trong trái tim tôi . Mỗi ngày vết nứt ấy lại càng rộng và lớn hơn , tôi biết đến một ngày nào đó trái tim tôi sẽ vỡ tan vì em và có thể được hàn gắn lại cũng vì em.
Tôi biết được một điều từ đôi mắt của em mỗi khi em cười. Tôi cảm thấy tôi trở thành một chướng ngại cho em trên con đường của em , hãy “bước qua” nó đi. Khi iu tôi , tôi bik em đã cho tôi rất nhiều thứ mà trọn kiếp này tôi ko tìm được người nào khác có khả năng ấy. Nhưng những thứ đó ko fãi là cái tôi cần chính , mà là một tấm lòng quan tâm, bik chăm sóc, bik nghĩ đến tôi dù vui dù buồn.Nhưng “IU” ko chỉ là thế đâu . Tôi bik khi iu tôi em đã hi sinh bạn bè và niềm vui của em để cho tôi vui . Nhưng tôi lại ko vui , vì tôi bik những đìu em làm đều chỉ vì sợ tôi giận, tôi nói , chứ ko fãi là chính thâm tâm em chính bản thân em tự hĩu và nghĩ cho tôi . Tôi chỉ thấy tôi là một người cản trở niềm vui , hạnh phúc đến với em. Tôi thì ko có gì để vui , chỉ bik lấy em làm niềm vui thôi . Còn em , em rất nhìu bạn bè và có vẽ như niềm vui tư bạn bè cho em và niềm vui em dành cho bạn bè em đều nhìu hơn tôi cho em và em cho tôi . Tôi lại suy nghĩ ko bik tại sao em nói em iu tôi em quan tâm tôi nhưng những hành động của em lại fản lại lời nói của em . Em ko bao giờ nghĩ hay chỉ đợi đến lúc tôi giận tôi nói tôi nhìn qua với anh mắt bùn bã em mới sửa mà với tâm trạng bi ép buộc . Tôi lại thấy tôi giống một cọng dây xích quấn chân em ko cho em đi đâu . Tôi thấy như vậy tôi thật cản trở , tôi ko mún cản trở em , tôi chỉ mún em vui . Có thể tôi đòi hõi quá cao , hay là em quá vô tâm . Tôi mún khóc nhưng tôi ko thể khóc trước mặt em , tôi ko thể tỏ ra yếu duối trước mặt em , còn lúc em muốn khóc em lại ko cần đến tôi , có fãi chăng tôi ko có giá trị với em , dù có hay ko cũng được chăng ? Tôi thật sự ko biết những hành động của em chỉ là vô í hay là em cố tình chơi tôi vì đã có lần chính em nói rằng em chơi tôi . Xin đừng chơi tôi! Mỗi khi tôi mún khóc tôi fãi về nhà mà khóc nhưng tôi ko thể khóc lớn , tôi núp trong một nơi nào đó bụm miệng mà khóc , tôi khóc vì tôi cô đơn , tôi khóc vì ko có ai hĩu cho tôi , tôi khóc vì ai cũng đối xử tệ với mình , tôi khóc vì tôi không muốn mất em , ……………, tôi khóc vì tôi iu em. Nhưng mong hạnh phúc , cuộc sống tự do , thật sự mà em thật sự mong muốn sẽ đến với em.I LOVE YOU
Tik4ever
Thiên Thần Cupid
Tik4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyWed Apr 23, 2008 8:52 pm

Ngày nọ có hai đứa bé khắc hai hình vẽ một người con gái và một người con trai lên vậy , hai hình người nắm tay nhau nhưng "14" năm sau , hai đứa bé đó đã "broke up" , đứa con trai về xem lại cái cây , hai nhình người nắm tay nhau, vây lớn lên lớp võ rộng ra, hai hình người giờ đã chia tay nhau mỗi ng một nơi gòi:(
Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story Tns10

PP ơi đừng để tụi mình fãi giống như hai đứa bé đó và hình vẽ này, BB mún PP và BB sẽ mai nắm tay nhau đi đến suốt đời .
mEocOn_luVli
Thiên Thần Hoàn Hảo
Thiên Thần Hoàn Hảo
mEocOn_luVli

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyWed Apr 23, 2008 9:02 pm

Thiên nà, ai khi Iu mà không muốn luôn được hạnh phúc bên người mình iu, đúng không?? Tui và ông cũng dzậy thoy...bik khuyên ông gì bây zờ...đừng buồn nữa nha...Có lẽ Khanh dzới ông chưa thật sự hiểu nhau...chưa nghĩ đến chuyện người kia muốn gì ở mình...ai mà chắng muốn được sự quan tâm, chăm sóc, đặc biệt là của người mình iu thương...Tui cũng cảm nhận được cái cảm giác giống ông từ Bò, hình như Bò chỉ sợ tui giận, chỉ làm những gì cho tui vui để tui không giận nữa thoy...như dzậy có phải là IU thật lòng hem dzạ??? Có lẽ ông iu K nhìu quá nên chỉ cần một hành động, một lời nói của K... cũng khiến ông phải nghĩ suy, phải bận tâm, rồi ông lại buồn, lại khóc...vậy đó, vì tui cũng vậy mà... Thoy đừng buồn nữa nha, tui tin một ngày nào đó, K sẽ hiểu ông và không bao zờ làm ông bùn nữa...!!!

Được sửa bởi mEocOn_luVli ngày Wed Apr 23, 2008 9:37 pm; sửa lần 1.
kt014171
Thiên Thần Cupid
kt014171

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyWed Apr 23, 2008 9:31 pm

hoy sạo wá ih BB của tui ơi. Có thèm nắm tay ng` ta đâu mà nói zậy, hớ Mad
Tik4ever
Thiên Thần Cupid
Tik4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyWed Apr 23, 2008 9:32 pm

sẹo wé nắm hoài nắm babies với babies nữa đó
Smile
kt014171
Thiên Thần Cupid
kt014171

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyWed Apr 23, 2008 9:34 pm

Ờ, có babies gì đó thì wên mất tiu mấy cái đơn giản cùa hòy đó gòy. >''<. Tay tui bị giục đi gòy! Sad
Tik4ever
Thiên Thần Cupid
Tik4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyWed Apr 23, 2008 9:36 pm

ũa mà babies nằm ỡ tren ng vợ fãi hg , hoy nói chung ôm chặt khõi gỡ với nắm tay hít với nhau dc chưa I love you
fít nuzn
Thiên Thần Tập Sự
Thiên Thần Tập Sự
fít nuzn

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptySat Apr 26, 2008 10:58 am

tọy nghịp anh fít thế...
thoy...
đừng pùn lữa lày...
mò thía cũn kì...
bt anh cừi ko...
h seo lại có nh~ lúc bùn thía...
tọy ghê...
^^..
zui lin ih nha bro...
mEocOn_luVli
Thiên Thần Hoàn Hảo
Thiên Thần Hoàn Hảo
mEocOn_luVli

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptySat Apr 26, 2008 8:18 pm

Anh Thiên dzới chị Khanh nói chiện khó hĩu quá chài...cái gì mớ nắm babies dzới babies gì ó...còn babies ở trên người nữa chớ...khó hiểu thiệt...hớ hớ...nói dzậy dễ bị hiểu lầm nhắm đó nha...hông bik là dzậy thiệt hay tại vì đầu óc em quá đen tối nữa...hjz hjz
kt014171
Thiên Thần Cupid
kt014171

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyTue Apr 29, 2008 4:37 pm

Zị chắc em nghĩ bậy gòy. FÍT là ai zậy?
mEocOn_luVli
Thiên Thần Hoàn Hảo
Thiên Thần Hoàn Hảo
mEocOn_luVli

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyTue Apr 29, 2008 8:42 pm

Oe oe, dzậy chứ hiểu sao mới đúng??? Giải thíz babies là dzì ih chị Khanh...^^
Fít là một pé họz lúp 6 wen dzới Kiên, chắc K dzới thiệu dzào 4rum lúp mình
kt014171
Thiên Thần Cupid
kt014171

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyWed Apr 30, 2008 8:47 am

Ý, đâu có đc, chịn bí mật của gia đình tui mờh ^^!
Nhưng mà bi giờ đang giận, bùn wá à!
Someone help mé??? Sad
mEocOn_luVli
Thiên Thần Hoàn Hảo
Thiên Thần Hoàn Hảo
mEocOn_luVli

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyWed Apr 30, 2008 9:00 am

Èo, bí mật dzậy hã, hông nói được thì thoy...hè hè
Giận chiện gì nữa dzạ??? Cậu dzậy mà còn đỡ hơn tớ đó...pùn pùn pùn quá đi...oa oa...!!
kt014171
Thiên Thần Cupid
kt014171

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyWed Apr 30, 2008 6:04 pm

Èooo, hình như cậu với Bò có vấn đề gì đó đúng hem?
Thấy 2 ngừi ko còn đc như trước nữa, nhứt là thời gian này đang thi nữa. Mà để thi xong òi tính ih. Chịn gì cũng wa mừh!!
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyWed Apr 30, 2008 6:15 pm

Đúng ròy đó, mừh sao mình thấy vụ jận hờn còn hơn là iu đương âu ím nữa zới bùn nữa chứ...Chòy tình cảm sâu nặng wớ!Nhưng T zễ jận nhể?..
http://360.yahoo.com/sweet_loveyou126
mEocOn_luVli
Thiên Thần Hoàn Hảo
Thiên Thần Hoàn Hảo
mEocOn_luVli

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story EmptyWed Apr 30, 2008 8:48 pm

Ừak, tớ tự nghĩ ra dzấn đề oài tự lạnh lùng dzới Bò, tớ tự cảm thấy mình hem có được tự nhiên hay dzui dzẻ trước mặt Bò như trước nữa...chắc là do sắp phải xa nhau ( có thể là mãi mãi...pùn)...híz...thì tớ cũng định thi xong oài giải quyết hết luôn nà...nhưng hem bik giải quyết sao cho đúng...làm sao cho cả 2 đều hông phải bùn...huz huz...thoy bữa nào chat dzới cậu tâm sự....oài nói rõ mọi chiện luôn chớ nói ở đêy hông tiện nhắm...!!PÙN ghê áh...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story Empty

Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» What's Love ??
» [ClIcK]...First love-nhạc không lời
» THE WAY THAT I LOVE YOU-ASHANTI
» for people love cartoon