Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥-Forum Của Thần Dân 8a14 [P]ro Thân Iu !!!-♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story

Go down 
Jero™
kt014171
mEocOn_luVli
Tik4ever
8 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story - Page 2 EmptyThu May 01, 2008 10:02 am

pùn thì bùn chớ nhưng ròy cũng sẽ wa đi, tớ nghe một lời nói từ một người "tình iêu hok có thật", vậy thử nghĩ xem lòng mình bảo gì? Nếu chuyện giải wuyết sạch sẽ mọi chịn là cách của Na cho rằng tốt cho đôi bên thì cứ tiến hành. Đừng pùn vì chuyện đó vì hok đáng đâu (tớ mới nhận ra) cho nên zui lên iêu đời nữa cơ đó. Còn vụ của Thiên với Hiền Khanh là tui hít cách chữa. Pùn wài cóa hại cho sức khỏe, jận nữa, Thiên jận cóa ích lợi gì hok cho nên thoy good paiz tính hay jận đê.Tập trung học là trin hít_đỉnh của cuộc sống!!!
http://360.yahoo.com/sweet_loveyou126
Jero™
Cậu bé Thiên Sứ
Jero™

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story - Page 2 EmptyFri May 02, 2008 10:55 am

ơ bọn ngu ai bảo viết lên cây làm con mẹ gì?
Như tao gặp cái jì ghi ở đó, khắc lên tường, ghi vào giấy, vẻ lên áo, khắc lên tay cho thành sẹo đi ! Như vậy thách nó 30 năm sau tao sem lại đố cả bố bọn nó cũng ko dám buông ko nắm tay nhau nữa ( nếu như còn thếy thì còn nắm tay, còn nếu ko thấy nó nắm tay nữa thì có nghĩa là nó bị sâp hoặc bị mất )
=> khắc lên tay + đi đâu cũng ghi ( dù hơn vô văn hóa ) là hay nhất ! ^^
https://8a14pro.forumvi.com
angeline78
Thiên Thần Cupid
angeline78

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story - Page 2 EmptyFri May 02, 2008 4:08 pm

ý kín của K hay nhở nhưng ai rãnh, đi ngòai đường vẽ lin chi mà lỡ hok cóa gì để vik thì seo nàk? cộng zới ng` ta mắng cho chứ...vẽ trên cây đúng là mấy năm sau hok còn nguyên vẹn nhưng đâu cóa ý nghĩa gì.Tình yêu,wan hệ vẫn vậy, tùy mỗi bản thân thay đổi thoy, cái cây đâu nói lin tất cả, cây là lòai thực vật, nhớ nhóa, chứ khi không vẽ lin mừh vẽ lin trỉn chi, đi xâm đi (hố hố) siêng viết thix là bự lin trên tờ bìa, dán ở đâu mình lun thý dc. hok thì chụp hình hai đứa đi rủa để đâu đó cũng dc, vậy là sweet wá ròy còn gì. Tình yêu mừh, có một người nói với mình "tình yêu hok có thật!" T và K cùng zới mí bạn khác nghĩ seo nhể? Nói vậy thoy, nghĩ sao thì nghĩ
http://360.yahoo.com/sweet_loveyou126
kt014171
Thiên Thần Cupid
kt014171

Nữ
Job/hobbies : chat

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story - Page 2 EmptyWed May 07, 2008 9:31 am

Ở đâu cũng sẽ có lúc fai mờ mà thôi. Thà khắc lên tim, lên tâm trí mình. Nó sẽ đau ấy nhưng cái đó sẽ là mãi mãi, sẽ ko có gì làm nó biến mất đc.... dù cho sao này có xa nhau mãi mãi. Đau sẽ nhớ, lên tim thì đau mãi mãi òi => hình ảnh ngừi đó cũng sẽ mãi trong tim ta, trong tâm trí ta mà thôi.
....Bởi vậy, một khi 2 ngừi yêu nhau rời xa nhau, đừng vội nghĩ họ ko iu nhau nữa. Mà hãy nghĩ đó là 2 ngừi ko thể đến với nhau, do nhìu thứ: cuộc sống, duyên fận, gia đình v..v Vì 1 khi đã iu thật lòng thì tình iu trở thành " keo dán sắt" loại super, dán chặt 2 ngừi lại.. Mãi mãi hg rời xa. Dù cho cái cây kia có lớn ra.
http://360.yahoo.com/loveu_forever014
mEocOn_luVli
Thiên Thần Hoàn Hảo
Thiên Thần Hoàn Hảo
mEocOn_luVli

Nữ
Job/hobbies : [...wHatEvEr...]

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story - Page 2 EmptyWed May 07, 2008 4:06 pm

@Khanh: Tớ bik cậu đang có chiện gì đó với Thiên...nhưng chỉ nghĩ là chuyện giận hờn bình thường thoy, mà sao cậu nói nghe buồn quá dzạ...Thoy dù sao thì chỉ có 2 người là hiểu nhau, là bik người kia muốn gì ở mình...Cậu đã nói oài đó 2 người đã iu nhau thật lòng thì sẽ không có gì có thể tách rời...tớ mong là 2 cậu sẽ dzui dzẻ lại bình thường nha...cố gắng mua keo xịn xịn chút thì hg bao zờ rời xa nhau nữa âu...!!Very Happy

Đến Na tâm sự đêy: theo Na thì dù có iu nhau như thế nào, dù cho có dán chặt như thế nào...nhưng hoàn cảnh đã bắt mình phải rời xa người mình iu nhất thì bik phải làm gì nữa đây...hay cứ cố gắng cho là mình vẫn còn iu người đó, hay phải cho là người đó vẫn còn đang nhớ đến mình...nhưng đó như là 1 thứ tình cảm ép buộc để mình không cảm thấy có lỗi với người kia mà thoy...Tình iu chỉ thật sự đẹp khi đến từ cả 2 phía, được cả 2 bên xây dựng, vun đắp nên...bây zờ dù cho có nói là sẽ chờ sẽ đợi, sẽ mãi iu nhau, nhưng nếu 1 năm, 2 năm, rồi 10 năm xa nhau...gặp lại nhau sợ là sẽ không còn nhớ nhau là ai nói chi đến có còn iu nhau không...Nếu trong thời gian xa cách đó, có 1 người vẫn iu, vẫn nhớ ,vẫn chờ đợi, vẫn hi vọng, vẫn tin vào lời hứa hẹn ngày trước...rồi lại gặp nhau...người kia nói là không còn iu mình nữa...hụt hẫng, chán nản, đau khổ lắm chứ...!! Na không muốn vậy, àh không Na sợ cái cảm giác đó lắm rồi...sợ lắm...Na không bik phải làm sao, phải làm gì bây zờ... không dám nghĩ đến chuyện chia tay đâu...nó xa vời lắm...ước gì Na chưa từng iu người đó, ước gì người đó không bước chân vào cuộc đời của Na thì zờ Na đâu phải đau-bùn-khổ thế này...Na cần 1 người để hiểu...vì còn nhiều chiện để nói nữa lắm nhưng mà không thể nói ra...Hình như Na iu ai cũng phải rời xa người đó...3 lần rồi đó...nhưng lần này có lẽ là đau nhất...T_Y Crying or Very sad
http://360.yahoo.com/dolphin_lovely95
kt014171
Thiên Thần Cupid
kt014171

Nữ
Job/hobbies : chat

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story - Page 2 EmptyWed May 07, 2008 8:46 pm

Hình như tụi mình đi lạc òy, mấy zụ này lẽ ra fải bên mục chuyện tình cảm chứ. MOD nào rãnh thì chuyễn ih kà. Wa đó tụi mình sẽ tâm sự típ.

Còn chịn của K thì khó nói trên đây wá. Mặc dù trên đây cũng toàn tụi mình với nhau, anh em chung nhà nhưng....
http://360.yahoo.com/loveu_forever014
shake_money
Thiên Thần Tập Sự
Thiên Thần Tập Sự
shake_money

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story - Page 2 EmptyWed May 14, 2008 5:51 pm

tuj nghjp Na woh' Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
http://360.yahoo.com/chau_ndk
bE_dAu
Thiên Thần Cupid
bE_dAu

Nữ
Job/hobbies : Student
Humor : .........

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story - Page 2 EmptyWed May 14, 2008 7:04 pm

E hèm...
How is going ^^
Sao roy` chồng iu?! Bớt trống rỗng rồi chứ? Thấy chồng dzui lại oy` zợ dzui nhém :"> Sáng nai hai ngừ rồ man tịc lắm nhá ;)) mà hoy,no matter, chồng zới nó dzui dzẻ lại là ok ^^
Sau nài có chuyện zì zới nó thj` cứ tâm sự zới zợ nhák. Zợ chồng zới nhau mà,hg có đc giấu nhau gi` đâu áh

Smile Smile
http://www.hpfo.net
mEocOn_luVli
Thiên Thần Hoàn Hảo
Thiên Thần Hoàn Hảo
mEocOn_luVli

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story - Page 2 EmptyWed May 14, 2008 8:33 pm

Hjz...tội nghiệp thiệt mà...sao hem ai an ũi hết dzạ...pùn lại càng thêm pùn...Mấy ngày naiz nếu có ai thấy Na vẫn vui vẻ thì đó chỉ là giả vờ thoy...chứ trong lòng trống rỗng...hem có gì cả...có ai pùn như Na bây zờ hem??? Ngồi trong lúp thấy ng` ta cười đùa dzui dzẻ mà sao thấy mình có 1 mình àh...chán quá...!!
Oa...hum qua múi bị mama của pé pò kêu lại nói chiện...nói cái gì ko ếy...pó tey zòy...!!
Jero™
Cậu bé Thiên Sứ
Jero™

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story - Page 2 EmptySun Jun 08, 2008 6:15 pm

Ặk ặk !!! thoy náh !! Stop ngay náh !! Mời các pạn sem lại cái tựa topic là cái mê gì mà chuyển wa chiện của Na ? À thôg páo tôy nà Kiên ây! Sozje dạo nài ít lên forumn zứi lại mạng nóa bị hư ! 1 tuần hem onl đc !! Wa nhà ku Thiên mới onl !! Sozje các Thiên Thần nhá !! Very Happy
https://8a14pro.forumvi.com
mEocOn_luVli
Thiên Thần Hoàn Hảo
Thiên Thần Hoàn Hảo
mEocOn_luVli

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story - Page 2 EmptySun Jun 08, 2008 6:41 pm

Sr nák...tại zì đang pùn dzề mí chiện này nên dzô đâu cũng mún nói za hík...mod nào rãnh thì bữa nào del hay move mấy pài này xhang topic kia ih...( xhong zòu del pài này của Na nunz)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story   Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story - Page 2 Empty

Ai quan tâm đến mình thì vào - My Love Story
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» What's Love ??
» [ClIcK]...First love-nhạc không lời
» THE WAY THAT I LOVE YOU-ASHANTI
» for people love cartoon